เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 08:31:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามท่านที่อยู่ที่อุดร...........  (อ่าน 5039 ครั้ง)
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 10:18:52 PM »

ใส่เสื้อ อวป. เสียด้วย
เว็บมาสเตอร์ครับ  เสื้อท่านเกลื่อนในแม็ชสุราษฎร์เลยล่ะ  ขอบอก

NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 10:48:44 PM »

ใส่เสื้อ อวป. เสียด้วย
เว็บมาสเตอร์ครับ เสื้อท่านเกลื่อนในแม็ชสุราษฎร์เลยล่ะ ขอบอก

คิดค่านายแบบเป็นสมาชิกฟรี1ปีได้ไหมขอรับคุณปิ๊ก
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 11:00:57 PM »

อยากเก่งแบบพี่ ๆ จังเลยครับ .......ขอสมัครเข้าทีมได้มั๊ยครับผม Grin
ท่านวายุเป็นสมาชิกค่ายเสนีย์ ก็เป็นหนึ่งในทีมโดยปริยายครับ.
@MILO@๏รักในหลวง๏
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 11:05:56 PM »

Cheesy Cheesy พี่นายแห้วเช็ค PM ผมด้วยครับ  Cheesy Cheesy
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 11:08:55 PM »

สงสัยพี่ Choltit มองว่าผมเทห์นี่สงสัยยังไม่สร่างจากฤทธิ์เหล้าขาวเม็กซิโก งานวันเกิดพี่ อโณทัยรึเปล่า  ตกใจ
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 08:16:38 AM »

นามสกุล ฑีฆธนานนท์ คุ้นมากๆ เลยครับ ใช่เจ้าของธุรกิจใหญ่ หรือนักการเมืองท้องถิ่น ใน จว.อุดรฯ หรือเปล่าครับพี่ ถ้าไม่ใช่ต้องขอโทษด้วยครับ Cheesy
คือผมก็คนอุดรฯ เหมือนกันครับ แต่ได้งานทำที่ กทม. ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม
เดือนหน้าจะกลับไปเยี่ยมบ้านเกิดครับ ถ้ามีโอกาสจะแวะไปทักทายที่ค่ายครับผม Wink

...อ้าว...เจอ "คนอุดรพลัดถิ่น" อีกคน...ยินดีที่ได้รู้จักครับ...ว่าแต่ไปปั่นไฟอยู่แถวไหนครับ...Wink

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 08:31:31 AM »

สงสัยพี่ Choltit มองว่าผมเทห์นี่สงสัยยังไม่สร่างจากฤทธิ์เหล้าขาวเม็กซิโก งานวันเกิดพี่ อโณทัยรึเปล่า ตกใจ

...ขออภัยด้วยครับ  ที่ไม่ได้อยู่  ต้องกลับก่อน  ปวดศรีษะมากๆและเป็นไข้ครับ  ทานยา sara และ chorpheniramine

เข้าไปครับ  เลยง่วงสุดๆ  หลับเป็นตายเลยครับ   เฮ้อ..สังขารไม่เที่ยง  คนสูงอายุ  สู้งานไม่ค่อยไหวครับ.
..

...ขออภัยอีกครั้งด้วยครับ..
pitsanukorn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 09:16:14 AM »

...อ้าว...เจอ "คนอุดรพลัดถิ่น" อีกคน...ยินดีที่ได้รู้จักครับ...ว่าแต่ไปปั่นไฟอยู่แถวไหนครับ...Wink

สวัสดีครับพี่ visith ยินดีที่ได้รู้จักครับผม Cheesy
ตอนนี้ผมปั่นไฟอยู่ที่สำนักงานกลาง บางกรวย นนทบุรี ครับ แถวสะพานพระราม ๗ ห่างจาก กทม. แค่ 100 เมตรครับ
ว่าแต่พี่ visith อยู่ที่อุดรฯ หรือว่าพลัดถิ่นเหมือนกันเหรอครับ
ส่วนบ้านเกิดที่อุดรฯ นั้นอยู่ถนนรอบเมือง แถวโรงงาน Pepsi เก่าครับ ถึงแยกหนองสำโรง เลี้ยวซ้าย อยู่ซอยพัฒนาครับ ท้ายซอยทะลุกับกล้วยไม้หอมฯ ครับ ว่าแต่ พี่ๆ ในทีมอยู่ส่วนไหนของจังหวัดบ้างครับ Grin
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 09:25:54 AM »

...ผมอยู่ริมลำน้ำปาวครับ อิอิ  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 09:35:47 AM »

Tongue ...ผมพลัดถิ่นมาผจญฝนตก รถติดที่ กทม. ทำงานแถวๆย่านบางนาครับ...ส่วนบ้านที่อุดร อยู่ใกล้ๆห้วยหมากแข้งแถวถนนโพศรี...ครับ... Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
pitsanukorn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 09:37:03 AM »

...ผมอยู่ริมลำน้ำปาวครับ อิอิ Grin
พี่ coda รู้จักร้านไทยส่งเสริมหรือเปล่าครับแถวโนนสะอาด ห่างจากพี่ coda ประมาณ 10 กว่าโลเห็นจะได้ เขาเป็นญาติทางพี่เขยผมเองครับ
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 09:56:18 AM »

เอาแล้ว ! งานนี้กลายเป็นกระทู้คนอุดรพลัดถิ่นไปซะแล่วววว .
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 10:22:03 AM »

...ผมอยู่ริมลำน้ำปาวครับ อิอิ Grin
พี่ coda รู้จักร้านไทยส่งเสริมหรือเปล่าครับแถวโนนสะอาด ห่างจากพี่ coda ประมาณ 10 กว่าโลเห็นจะได้ เขาเป็นญาติทางพี่เขยผมเองครับ

...ทราบครับ Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 12:15:44 PM »

Grin Grin Grin

บ้านผมอยู่ติดแม็กโครอ่ะ ..... Grin

ยินดีที่ได้รู้จักท่านคนปั่นไฟครับ คนอุดรฯ คือกัน Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
pitsanukorn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 01:00:53 PM »

Grin Grin Grin

บ้านผมอยู่ติดแม็กโครอ่ะ ..... Grin

ยินดีที่ได้รู้จักท่านคนปั่นไฟครับ คนอุดรฯ คือกัน Grin

Cheesy ด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่งครับพี่วายุ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ Grin
พี่นายแห้วด้วยนะครับ และร่วมถึงสมาชิกท่านอื่นๆ ด้วยครับ  Grin
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์