เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 12:25:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จารบีสีแดงที่ติดมากับ GLOCK มีขายหรือเปล่าครับ  (อ่าน 6125 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 09:46:06 PM »

....พี่นาจาครับ เก็บไว้ให้ด้วยนะครับ ขอแค่นิดหน่อยพอครับไว้ใส่ G-19 ขอบคุณมั๊ก มั๊ก

ได้เลย...

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
BAER
ปืนเถื่อนยังไม่หมด อย่ามาปลดปืนทะเบียน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 10:04:27 PM »

Grin Shocked หลงรัก
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 10:36:08 PM »

Grin ที่ผม จารบีทองแดงที่ได้รับจากตาณัฐยังเหลืออยู่ครึ่งกล่องนามบัตร ส่วนจารบีเงินที่ได้รับจากพี่ไอออนยังเหลืออีก 1 กล่องนามบัตร เดี๋ยวผมแบ่งใส่ตลับยาเล็กให้ แล้วได้จำนวนแน่นอนแล้วจะมาบอกครับ ยังไม่รับจองคิวนะครับ เดี๋ยวได้จำนวนแล้วจะเปิดจองคิวอีกครั้งครับ Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 10:53:09 PM »

Grin ที่ผม จารบีทองแดงที่ได้รับจากตาณัฐยังเหลืออยู่ครึ่งกล่องนามบัตร ส่วนจารบีเงินที่ได้รับจากพี่ไอออนยังเหลืออีก 1 กล่องนามบัตร เดี๋ยวผมแบ่งใส่ตลับยาเล็กให้ แล้วได้จำนวนแน่นอนแล้วจะมาบอกครับ ยังไม่รับจองคิวนะครับ เดี๋ยวได้จำนวนแล้วจะเปิดจองคิวอีกครั้งครับ Grin

ใส่กับปืนกล็อคอย่างเดียวหรือครับพี่ปืนอย่างคิมเบอร์พอจะเอาไปแต้มๆได้ม่ะครับ หลงรัก Grin แต้มให้เงินทองไหลมาเทมาอะ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 11:04:53 PM »

ใส่กับปืนกล็อคอย่างเดียวหรือครับพี่ปืนอย่างคิมเบอร์พอจะเอาไปแต้มๆได้ม่ะครับ หลงรัก Grin แต้มให้เงินทองไหลมาเทมาอะ

ยิ่งแต้มยิ่งลื่น ลูกมันไหลออกรวดเร็ว  Grin Grin Grin เงินมันจะไหลไปเทไปน่ะสิ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 04:05:53 AM »

ยิ่งแต้มยิ่งลื่น ลูกมันไหลออกรวดเร็ว Grin Grin Grin เงินมันจะไหลไปเทไปน่ะสิ Grin Grin Grin

Grin 555 แต้มได้ครับ แต่ไม่ลื่นอย่างที่คิดนะ พี่เตารีดเคยบอกว่าจารบีผสมผงทองแดงหรือผสมผงเงิน+อลูมิเนียมพวกนี้ ไม่ได้ลื่นกว่าจารบีทั่วไปอย่างที่เข้าใจครับ จารบีบางประเภทจะลื่นกว่าซะด้วยซ้ำ แค่มันทนความร้อนได้มากกว่า คือในความร้อนสูง ๆ จารบีธรรมดาจะไหม้หรือละลาย แต่จารบีผสมผงโลหะจะยังสามารถคงคุณสมบัติความลื่นไว้ได้ และหากทิ้งไว้นาน ๆ มันจะไม่จับก้อน หรือจับตัวแข็งยากกว่าเท่านั้นเองครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 28, 2005, 04:21:05 AM โดย NaiMai » บันทึกการเข้า

saranrom41
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 04:11:02 AM »

Smiley ขอบคุณ ท่าน NaiMai วันนี้ผมได้ความรู้เรื่องจาระบีเพิ่มครับ ขอบคุณครับ  Smiley
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 04:24:51 AM »

อยากได้จังครับ  Grin Grin Grin
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 07:52:42 AM »

เปิดจองเมื่อไรบอกด้วยนะครับ อยากได้สักหนึ่งตลับยาหม่องง่ะ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 08:01:04 AM »

เปิดจองเมื่อไรบอกด้วยนะครับ อยากได้สักหนึ่งตลับยาหม่องง่ะ Grin

ลองถามท่าน ส.ว. ดูซิครับ น่าจะมี

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 08:03:28 AM »

...รู้ว่าใครอยู่ในเว็บมานานก็คราวนี้เอง Grin Grin

....น่านซิ...ครายก็ม่ายรุ๊....Smiley

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 08:06:30 AM »

เล่นของด้วยแฮะ  Smiley
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 08:07:54 AM »

...เดี๋ยวแบ่งให้ครับ  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 08:21:04 AM »

...เดี๋ยวแบ่งให้ครับ Smiley

....ขอนำแน...ถ้าไม่ติดขัด...งานทุ่งฯจะไปรับกะมือท่าน ส.ว. ....

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 08:24:38 AM »

...รู้ว่าใครอยู่ในเว็บมานานก็คราวนี้เอง Grin Grin

....น่านซิ...ครายก็ม่ายรุ๊....Smiley

เอ.... ครายน้า Cheesy

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์