เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 10:33:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จารบีสีแดงที่ติดมากับ GLOCK มีขายหรือเปล่าครับ  (อ่าน 6113 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 08:33:09 AM »

เปิดจองเมื่อไรบอกด้วยนะครับ อยากได้สักหนึ่งตลับยาหม่องง่ะ Grin

...เดี๋ยวแบ่งให้ครับ Smiley

....ขอนำแน...ถ้าไม่ติดขัด...งานทุ่งฯจะไปรับกะมือท่าน ส.ว. ....

...ถ้ามา จะจัดให้  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 08:42:56 AM »

มีจารบีดำ ใช้ได้ไม๊ครับ กราไฟท์ แท้ ราคาไม่แพงด้วย

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 09:26:57 AM »

มีจารบีดำ ใช้ได้ไม๊ครับ กราไฟท์ แท้ ราคาไม่แพงด้วย

Grin น่าจะใช้ได้นะครับ ผมเคยใช้น้ำมันเครื่องผสมกราไฟท์ รู้สึกลื่นดีกว่าน้ำมันเครื่องทั่วไปครับ กราไฟท์มีคุณสมบัติพิเศษคือ มีความลื่นในตัว Grin

Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 09:49:09 AM »

สงสัยต้องเอาไปวางหลัง โครโนกราฟ เพื่อใครมาขอ  อิ อิ อิ

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 11:28:15 AM »

สงสัยต้องเอาไปวางหลัง โครโนกราฟ เพื่อใครมาขอ อิ อิ อิ

Grin กลัวพวกจะนึกว่าจารบีใช้แล้วน่ะสิพี่ ดำปี๋ Grin

Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 11:45:13 AM »

เปิดจองเมื่อไรบอกด้วยนะครับ อยากได้สักหนึ่งตลับยาหม่องง่ะ Grin

น้องกล็อก19ของผมก็อยากใช้บ้างครับ  Smiley
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 11:51:23 AM »

น้องกล็อก19ของผมก็อยากใช้บ้างครับ  Smiley

...มาเที่ยวอุดรสิครับ  ผมจะควักแบ่งให้ อิอิ  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 12:11:46 PM »

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับท่าน สว. Grin

....ขอนำแน...ถ้าไม่ติดขัด...งานทุ่งฯจะไปรับกะมือท่าน ส.ว. ....

มาจริง ๆ นะครับพี่ ....... พบกันปีละครั้ง อิ อิ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 28, 2005, 02:18:51 PM »

...มาเที่ยวอุดรสิครับ ผมจะควักแบ่งให้ อิอิ Grin

ได้เลยครับ เก็บตังค์ค่าตั๋วเครื่องบินได้เมื่อไหร่ จะไปรอพี่ coda ควักให้ถึงที่เลยครับ  Grin
bkkbap
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 29, 2005, 09:18:24 PM »

ไม่ใช่จารบีครับแต่เป็น antisieze compound ที่มีส่วนผสมของทองแดง
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์