เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 06:24:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิด แม่นาง JarengkaBOW  (อ่าน 16399 ครั้ง)
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 20, 2004, 02:19:21 AM »

5555 เอาเลยครับพี่ coda ได้ข่าวว่ามีพี่ๆหลายท่านอยากเห็นคุณโบว์ตัวเป็นๆ อิอิอิอิ Grin Grin Grin
aot
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

มีดินต้องหมั่นฟื้น มีปืนต้องหมั่นยิง

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 20, 2004, 07:48:52 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณโบว์ Cheesy

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 20, 2004, 07:58:06 AM »

ขอให้มีความสุขมากๆ และยิ่งๆขึ้นไปนะครับ
พี่เล็ก & พี่ติ้ง

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 20, 2004, 08:44:47 AM »

5555 เอาเลยครับพี่ coda ได้ข่าวว่ามีพี่ๆหลายท่านอยากเห็นคุณโบว์ตัวเป็นๆ อิอิอิอิ Grin Grin Grin

...มาแล้วครับ ตามคำเรียกร้อง  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
libra
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #49 เมื่อ: กันยายน 20, 2004, 08:54:27 AM »

สุขสันต์วันเกิดจ้ะ   เร็วจังนะ  ผ่านไปอีกปีนึงแล้ว   Grin Grin  ปืนที่น้องยิงเมื่อปีที่แล้วยังไม่ได้ล้างเลย Grin Grin
อยากยิงอีกเมื่อไหร่โทรมาบอกนะ  จะซื้อลูกปืนให้ยิงกล่องนึง  เป็นของขวัญวันเกิดจ้า Grin Grin Grin
JC
...พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว...
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #50 เมื่อ: กันยายน 20, 2004, 09:58:10 AM »

Shocked

อู๊วววว......

ด้วยความเคารพอย่างสูงครับ....JC
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #51 เมื่อ: กันยายน 20, 2004, 10:36:06 AM »

Happy birthday นะคุณโบ อิอิอิ
วันนี้เราตื่นสายสุดๆ อะคุณปิ๊ก
อ้างถึง
5555 ว่าแล้ว....มิน่าไม่เจอบน msn ว่าแต่ว่าคุณปวดคอรึป่าวอะ ฮิฮิฮิ
ได้ข่าวว่าคุณปิ๊กปวดคอ น้ำหนักก็เพิ่มมาอีก 40 กว่าโล...มีใครขี่คออยู่หรือเปล่าเจ้าคะ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ   ขอให้สวยยิ่ง ๆ ขึ้นไป  ถ้าถอดที่จัดฟันออกแล้ว  ช่วยถ่ายรูปแล้วโพสต์ให้ดูด้วยนะครับ  จะได้เห็นว่าน้องโบว์..เปลี๊ยนไป๋..ขนาดได๋  Grin Grin Grin
คุณหมอเลี้ยงไข้อยู่เจ้าคะ ไม่รู้อีกกี่ปีถึงจะได้เอาออก เพิ่งเปลี่ยนเหล็กมาใหม่ มีทำเป็นเขาๆ ในปาก แถมเหล็กใหม่ก็เหลี่ยมๆ บาดปากยังไงไม่รู้เจ้าคะ

บอกได้ไม๊ว่า..วันเกิดครั้งที่เท่าไหร่แล้วครับ Grin
อยากรู้จริงๆ หรือแกล้งถามเจ้าคะ

I am dying... -*-

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #52 เมื่อ: กันยายน 20, 2004, 10:38:01 AM »

โบโบ๊ ไม่มีไรให้ เอาว่า ขอให้ นน.ขึ้นสัก 5 โล หายเครียด กลับมาหน้าใสเหมือนๆๆๆๆๆๆ เหมือนตอนนู้นนนนนน เมื่อนานมาแล้ว  อิอิอิ
สาธุ๊...อยากให้ได้อย่างพรนี้อยู่เหมือนกันเจ้าคะ

Smiley...สุขสันต์วันเกิด มีความสุขกับชีวิตมาก มากๆ.ครับ น้องโบว์.. Smiley
ขอบคุณเจ้าคะ พี่ 524 หายไปนานเลยนะเจ้าคะ

...Happy Birthday จ้า  ขอให้มีความสุขเน้อ  Grin

เมื่อวานไม่ได้อยู่บ้านเลยไม่ได้เข้ามาอ่านกระทู้ ได้แต่โทร.ถามคุณปิ๊กว่าตอนนี้ใครโพสล่าสุด คุณปิ๊กบอกว่าพี่ coda...ข้าน้อยก็ถามว่าพี่เค้าโพสรูปลูกโป่งมาหรือเปล่า..."โอโห อย่างกับตาเห็น แน่ะคุณ มีรูปจริงๆ ด้วย"

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #53 เมื่อ: กันยายน 20, 2004, 10:38:23 AM »

;Dอายุ วรรณ สุขะ พละ และ ปฎิภาณ จากใจ ออโต้ รุ่น 2 Cheesy
ลงขันกันทั้งรุ่น รวมกันออกมาเป็น .45 ซักกระบอกไม่ได้หรือเจ้าคะ

Cheesy ขอให้มีความสุข แล้วก็หาแฟนสักคนนะจ๊ะ  จะได้ยิ่งมีความสุข...คิคิ Grin
...จริงด้วยสิ  ลืมอวยให้มีแฟนหล่อๆ รวยๆ รักเดียวใจเดียวจ้า  Grin
มีแฟนแล้วจะยิ่งมีความสุขมากขึ้นจริงหรอเจ้าคะ

30ยังแจ๋วป่าวคุณ โบร์........... Grin       
ยังเจ้าคะ

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #54 เมื่อ: กันยายน 20, 2004, 10:38:53 AM »

คุณโบว์ เป็นคนสนุกสนาน..ขี้เล่นหรือเปล่าครับ Smiley ผมอ่านชื่อคุณโบว์หลายครั้งแล้วไม่แน่ใจเลยว่าอ่านถูกหรือเปล่าครับ Wink ต้องขอโทษด้วยจริงๆที่แวบแรกที่สุดที่รู้จักเวปนี้เปิดเข้ามาเจอคุณโบว์ ===> "JarengkaBOW " จะเร็งกะโบว์ หรือเปล่า ทีแรกไม่ได้สะกดดี นึกว่า รายนี้ชื่อ "เจ๊งกะโบ๊ง"  Cry Cry Cry  ฮือออ..... ไม่คาดฝันว่าคนที่ผมสงสัย...จะเป็นสาวงาม แต่คุณโบว์กับพี่ๆโปรดอย่าโกรธผมเลยนะครับ ขอให้คุณโบว์มีความสุขสนุกสนานตลอดไป.
เราเคยเจอกันแล้วหรือยังเจ้าคะ??

ขอให้มีความสุขมากๆ และยิ่งๆขึ้นไปนะครับ
พี่เล็ก & พี่ติ้ง
ฝากสวัสดีพี่ติ้งด้วยนะเจ้าคะ...ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เจอกันเลย

...มาแล้วครับ ตามคำเรียกร้อง  Grin
ระวังตัวไว้คุณปริ๊กกกกก......
แต่ยังดีนะเป็นรูปนี้ อิอิ

สุขสันต์วันเกิดจ้ะ   เร็วจังนะ  ผ่านไปอีกปีนึงแล้ว   Grin Grin  ปืนที่น้องยิงเมื่อปีที่แล้วยังไม่ได้ล้างเลย Grin Grin
อยากยิงอีกเมื่อไหร่โทรมาบอกนะ  จะซื้อลูกปืนให้ยิงกล่องนึง  เป็นของขวัญวันเกิดจ้า Grin Grin Grin
ขอบคุณมากๆ เจ้าคะ

uan.008
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: กันยายน 20, 2004, 10:52:04 AM »

ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะขอรับ
naichoie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: กันยายน 20, 2004, 11:28:01 AM »

...ขออนุญาตอวยพรด้วยคนครับ...
Grin Grin Grin
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #57 เมื่อ: กันยายน 20, 2004, 11:38:22 AM »

ขอให้อายุมั่นขวัญยืนครับ
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #58 เมื่อ: กันยายน 20, 2004, 11:44:47 AM »

[
อ้างถึง

แสดงว่ามีรูปเด็ดกว่านี้อีกเหรอเนี่ย อิอิอิ
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #59 เมื่อ: กันยายน 20, 2004, 11:50:24 AM »

[
อ้างถึง

แสดงว่ามีรูปเด็ดกว่านี้อีกเหรอเนี่ย อิอิอิ

ใช่เจ้าค่ะท่านปิ๊ก...เด็ดกว่านี้ก็คือรูปนี้ 555555555

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8
  พิมพ์