เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 06:21:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิด แม่นาง JarengkaBOW  (อ่าน 16386 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #75 เมื่อ: กันยายน 20, 2004, 05:36:58 PM »

...มันเป็นอะไรสักอย่างที่ไม่ใช่ลูกโป่ง Grin

จะเล่นเกม 20 คำถามหรอเจ้าคะ

...ไม่รู้ว่ามันคืออะไรเหมือนกัน แต่สีมันสวยดี เอ๊ะ ทำไมสงสัยไม่เลิก Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #76 เมื่อ: กันยายน 20, 2004, 05:42:58 PM »

ขอคุณโบว์ สวยขึ้น สวยขึ้น นะครับ ในวันครบรอบวันเกิด แอบชอบใครอยู่ ก็ขอให้หนุ่มที่แอบชอบหลงไหลคุณเหมือนโดนเสน่ห์ มีกิ๊กหนุ่มมาติดพันเป็นร้อย เงินทองมากมายเหลือใช้ หวัดดีจ้า

ขอพระอวยพรคุณโบว์และทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #77 เมื่อ: กันยายน 20, 2004, 05:58:39 PM »

มีกิ๊กหนุ่มมาติดพันเป็นร้อย เงินทองมากมายเหลือใช้

ขอคนเดียวดีกว่าเจ้าคะ เป็นร้อยเป็นพันจะรับไม่ไหวนะเจ้าคะ Cheesy

I am dying... -*-

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #78 เมื่อ: กันยายน 20, 2004, 06:14:53 PM »

...ไม่รู้ว่ามันคืออะไรเหมือนกัน แต่สีมันสวยดี เอ๊ะ ทำไมสงสัยไม่เลิก Cheesy

ที่สงสัยไม่เลิกคือคุณปิ๊กเค้ากำลังเดาอยู่เจ้าคะว่าอะไร...คุณปิ๊กเห็นเป็นอะไรนะ มาบอกเองหน่อยสิเจ้าคะ

พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #79 เมื่อ: กันยายน 20, 2004, 06:34:20 PM »

มีกิ๊กหนุ่มมาติดพันเป็นร้อย เงินทองมากมายเหลือใช้

ขอคนเดียวดีกว่าเจ้าคะ เป็นร้อยเป็นพันจะรับไม่ไหวนะเจ้าคะ Cheesy

มีกิ๊กเป็นร้อย แต่มีแฟนคนเดียวไงครับ มีตัวเลือกเยอะเป็นร้อยเป็นพัน แม่นางโบว์เลือกเฟ้นสิ่งที่ดีที่สุดเจอไง ส่วนผม สไตล์ผมชอบ ไม่จำเป็นต้องสวย ขอ.............ถามปิ๊กเองดีกว่า

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
JC
...พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว...
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #80 เมื่อ: กันยายน 20, 2004, 06:38:36 PM »

"ขอคนเดียวดีกว่าเจ้าคะ เป็นร้อยเป็นพันจะรับไม่ไหวนะเจ้าคะ " แล้วแม่นาง จะเร๊งกะโบ๊ว ออกใบสมัครแล้วรึยังจ๊ะ รึว่าสอบคัดเลือกไปแล้ว?

ด้วยความเคารพอย่างสูงครับ....JC
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #81 เมื่อ: กันยายน 20, 2004, 06:38:47 PM »

ถ้ามีกิ๊กเป็นร้อยจริง ก็คงได้เลิกกันแฟนที่มีอยู่คนเดียวเจ้าคะ Wink

อย่างนี้แปลว่าคุณปิ๊กเป็นผู้รู้ใจท่านพลายแก้วหรือเจ้าคะ :Smiley

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #82 เมื่อ: กันยายน 20, 2004, 07:04:18 PM »

ถ้ามีกิ๊กเป็นร้อยจริง ก็คงได้เลิกกันแฟนที่มีอยู่คนเดียวเจ้าคะ Wink

อย่างนี้แปลว่าคุณปิ๊กเป็นผู้รู้ใจท่านพลายแก้วหรือเจ้าคะ :Smiley

หมายถึงสเป็คสาวในฝันของพี่พลายอะเหรอ ฮุฮุฮุ
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #83 เมื่อ: กันยายน 20, 2004, 07:29:43 PM »

Winkสุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มี่ความสุข...อย่าเจ็บ...อย่าจนครับ Wink

พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

« ตอบ #84 เมื่อ: กันยายน 21, 2004, 02:58:41 AM »

หมายถึงสเป็คสาวในฝันของพี่พลายอะเหรอ ฮุฮุฮุ

ใช่แล้ว ใช่แล้ว แต่................อย่าไปบอกน้องเขานะ อายง่ะ

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #85 เมื่อ: กันยายน 21, 2004, 04:04:14 AM »

ใช่แล้ว ใช่แล้ว แต่................อย่าไปบอกน้องเขานะ อายง่ะ

ยังงี้ต้องมีค่าปิดปากแล้วละพี่ Grin Grin Grin
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #86 เมื่อ: กันยายน 21, 2004, 09:18:54 AM »

"ขอคนเดียวดีกว่าเจ้าคะ เป็นร้อยเป็นพันจะรับไม่ไหวนะเจ้าคะ " แล้วแม่นาง จะเร๊งกะโบ๊ว ออกใบสมัครแล้วรึยังจ๊ะ รึว่าสอบคัดเลือกไปแล้ว?

จะสมัครหรือเจ้าคะ??

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #87 เมื่อ: กันยายน 21, 2004, 12:20:48 PM »

ฮั่นแน่...น้องโบว์ Grin
เอ๊า...ช่วยน้องเค้าประกาศหาคู่เลยดีกว่า เนื่องจากวันอันเป็นมงคลนี้
โสดค่ะโสด...น้องโบว์โสดสนิท สำหรับคนที่ไม่เคยเห็น(อย่างคุณพลายแก้ว) อธิบายลักษณะให้นึกภาพตามได้ดังนี้
ตัวเล็กผอมบาง ผมสั้น ดัดฟัน...เข้าทางยัง Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

« ตอบ #88 เมื่อ: กันยายน 21, 2004, 12:24:04 PM »

ฮั่นแน่...น้องโบว์ Grin
เอ๊า...ช่วยน้องเค้าประกาศหาคู่เลยดีกว่า เนื่องจากวันอันเป็นมงคลนี้
โสดค่ะโสด...น้องโบว์โสดสนิท สำหรับคนที่ไม่เคยเห็น(อย่างคุณพลายแก้ว) อธิบายลักษณะให้นึกภาพตามได้ดังนี้
ตัวเล็กผอมบาง ผมสั้น ดัดฟัน...เข้าทางยัง Grin

อย่างนี้พลายแก้วขอสมัครเป็นแฟนได้ไหมครับ ขอกรอกใบสมัครทั้งคุณโบว์และคุณโอชิโร่นั้นแหละครับ สาววัยรุ่นไทย หาคนคอเดียวกัน(ชอบเล่นปืนเหมือนกัน)ยากกกกกกกก มากกกกกกกกก อย่างคุณโบว์และคุณโอชิโร่เนี่ย เหมือนเข็มในมหาสมุทธแอตแลนติดครับผม

พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

« ตอบ #89 เมื่อ: กันยายน 21, 2004, 12:28:00 PM »

ยังงี้ต้องมีค่าปิดปากแล้วละพี่ Grin Grin Grin

ได้เลยครับ ถ้างั้น ผมยกปืนที่คุณประกอบให้ผมวันนั้นดีกว่า เป็นน้ำใจสำหรับมิตรภาพ(แต่หากไม่อยากได้ ก็ไม่เป็นไร จะหาอย่างอื่นให้ ) อย่างน้อยก็เอาไปทับกระดาษได้นะ5555555 ขอบคุณครับคุณปิ๊กที่ช่วยเหลือ

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์