เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 06:22:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครอยู่ Las Vegas บ้างมั้ยครับ  (อ่าน 14031 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 01:24:30 PM »

เรียนคุณ Tonyman : เช็คให้แน่นะครับ เรื่องเข้างานได้หรือไม่ ผมเคยพบข้อมูลว่าคนธรรมดาเข้าไม่ได้ ต้องมีบัตร Federal Firearms License (ขายปืนได้) ข้อเสนอออก Press Card ของคุณปิ๊กน่าสนใจมากครับ น่าจะใช้ได้

ผมก็กลัวๆ อยู่ครับว่าจะเข้างานไม่ได้ครับ เพราะว่าเค้าเขียนไว้ในเวปเลยว่าต้องเป็นคนในวงการธุรกิจปืนเท่านั้น เลยกะว่าจะติดต่อซื้อบัตรไว้ล่วงหน้าเลย จะได้รู้เลยว่าเข้าได้หรือไม่ได้ครับ จะได้ไม่เสียเที่ยว Grin Cheesy

..บัตร Press Card น่าจะเป็นทางออกที่ดี  เป็นผู้สื่อข่าวพิเศษของ อวป. ไปเลยครับ  ไหนๆ ก็ไหนๆ  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 01:27:54 PM »

..บัตร Press Card น่าจะเป็นทางออกที่ดี เป็นผู้สื่อข่าวพิเศษของ อวป. ไปเลยครับ ไหนๆ ก็ไหนๆ Grin

อย่าลืมรูป party นะจ๊ะ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 01:33:31 PM »

ผมดูกฎของเขา ถ้าไม่มี Press Card ถ่ายรูปหรือ Video ไม่ได้ครับ เรื่องนี้ยังอีกนาน กลางเดือนกุมภาพันธ์ ปีหน้า
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 01:41:14 PM »

ถ้าลงทะเบียนก่อนสิ้นเดือนนี้ ค่าเข้างาน $15 จากนั้นแพงขึ้นเป็น $25 และ $50
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 03:43:08 PM »

ไปด้วยคนได้มั๊ยคะ พอดีกะจะไปช่วงธค. ถ้ากรุณาน้องผอมๆคนนี้จะได้เลื่อนและพร้อมที่จะ(จูงมือ)ไปด้วยคน วีซ่าโอพร้อมแล้วค่ะ อยู่ที่ตั๋วและเพื่อนเดินทางที่กำลังหาอยู่ หลงรัก ถ้าตามนี้ได้แจ๋วเล๊ย น้ำลายหก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 03:46:31 PM »

ไปด้วยคนได้มั๊ยคะ พอดีกะจะไปช่วงธค. ถ้ากรุณาน้องผอมๆคนนี้จะได้เลื่อนและพร้อมที่จะ(จูงมือ)ไปด้วยคน วีซ่าโอพร้อมแล้วค่ะ อยู่ที่ตั๋วและเพื่อนเดินทางที่กำลังหาอยู่ หลงรัก ถ้าตามนี้ได้แจ๋วเล๊ย น้ำลายหก
น้องโอไปพร้อมพี่ก็ได้ครับ อาหารที่เวกัสไม่แพง ถ้าโรงแรมไม่มีเราไปนอนที่วัดกันก็ได้ พี่รู้จักวัดที่ลาสเสกัส หลวงพ่อท่านสนิทกับพี่ดี
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 03:51:27 PM »

ถ้าโรงแรมไม่มีเราไปนอนที่วัดกันก็ได้ พี่รู้จักวัดที่ลาสเสกัส หลวงพ่อท่านสนิทกับพี่ดี

พี่พูดจริงพูดเล่นเนี่ย Grin Grin Grin ชักตามไม่ทัน  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 03:56:57 PM »

ถ้าโรงแรมไม่มีเราไปนอนที่วัดกันก็ได้ พี่รู้จักวัดที่ลาสเสกัส หลวงพ่อท่านสนิทกับพี่ดี

พี่พูดจริงพูดเล่นเนี่ย Grin Grin Grin ชักตามไม่ทัน Grin Grin Grin
จริงๆช่วงนั้นโรงแรมอาจเต็ม วัดอยู่ห่างเวกัสประมาณ30นาที
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 04:09:42 PM »

ดูในหนัง CSI เห็นพระออกบิณฑบาตในเวกัส  ฝรั่งก็ใส่บาตรด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2005, 05:56:03 PM โดย Choltit » บันทึกการเข้า

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 04:27:40 PM »

น้องโอไปพร้อมพี่ก็ได้ครับ อาหารที่เวกัสไม่แพง ถ้าโรงแรมไม่มีเราไปนอนที่วัดกันก็ได้ พี่รู้จักวัดที่ลาสเสกัส หลวงพ่อท่านสนิทกับพี่ดี

พี่ boon ครับ....

ท่านโอ...โอว....โอ๊ว.......โฉมใหม่....
รับรอง.....เป็นมัน....แน่ ครับ คริ คริ

ผมเอง...ยังเป็นมัน.....เรยยยย์

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น....
ozero(ไม่ได้ล็อกอินค่ะ)
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 05:54:25 PM »

ดีค่ะพี่ เพราะโอกะว่าจะแวะไปหาพี่ก่อนแล้วค่อยไปเวกัส อยากจะแถมไปต่อซานฟรานจะมีใครเป็นไกด์มั๊ยน๊อ...เอ...สรุปว่าไปช่วงวันไหนดีเอ่ย

ตา51จ๊ะ...ตอนนี้เริ่มอืดๆขึ้นมาอีกแล้วอ่ะ ที่บอกว่าเป็นมัน น่าจะเป็นไขมันมากกว่านะจ๊ะ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 05:59:52 PM »

ท่าน โทนี่ ครับผมฝากหิ้วของมาให้ผมหน่อยได้ไหมครับ แต่ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรครับ

วันก่อนส่งของให้พี่เจษ..... แกอยากได้นัก..ฉึก...ฉา.... ผมยัดลงกล่องไม่ได้...ยังไงจะฝากไปให้นะพี่ ...

ผมอยู่กรุงเทพฯ ครับ ไม่ต้องใช้กล่อง รับได้ด้วยตนเองครับ ไม่เหลือให้ผมก็เอาของพี่ USP40 มาฝากไว้ก่อนก็ได้ครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 06:59:14 PM »

ท่าน โทนี่ ครับผมฝากหิ้วของมาให้ผมหน่อยได้ไหมครับ แต่ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรครับ

วันก่อนส่งของให้พี่เจษ..... แกอยากได้นัก..ฉึก...ฉา.... ผมยัดลงกล่องไม่ได้...ยังไงจะฝากไปให้นะพี่ ...

ผมอยู่กรุงเทพฯ ครับ ไม่ต้องใช้กล่อง รับได้ด้วยตนเองครับ ไม่เหลือให้ผมก็เอาของพี่ USP40 มาฝากไว้ก่อนก็ได้ครับ

งั้นคุณ Law Enforcement มารับจากผมได้เลยที่เดิม เหอๆ มาวันไหนบอกด้วยน้า จะพาไปฝาก Grin Grin

We can either find the way or make one.
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 07:32:35 PM »

แหม รู้ทันกันหมดเลย  Grin Grin จะให้ท่าน โทนี่  จูงสาวไทยมาฝากซักคน อายุ 20 ปลายหรือ 30 ต้นๆ กำลังดี เด็กกว่านั้น ไม่ไหว กลัวหัวใจวาย 5555  จะบำรุงด้วย รังนก เหมือนบางคน  Grin Grin Grin Shocked  Tongue ก็ไม่ไหวมันแพงงงง 55555555
ขอบคุณ ท่าน โทนี่ มากครับ อุตส่าห์ มีน้ำใจ PM มาบอกว่ารับฝาก Grin Grin Grin  แต่กลัวพรุนก่อนถึงผม อย่างท่าน carrera บอก อิอิ
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 07:39:08 PM »

...อยากไปจังวู๊ยยย  Embarrassed Embarrassed Grin Grin Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 12
  พิมพ์