เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 08:21:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครอยู่ Las Vegas บ้างมั้ยครับ  (อ่าน 14139 ครั้ง)
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 10:37:04 AM »

แกอยากได้นัก..ฉึก...ฉา.... ผมยัดลงกล่องไม่ได้...ยังไงจะฝากไปให้นะพี่ ...

ฝากนัก......ฉึก.....ฉา อีตาโทนีแมนเนี่ยนะ ผมว่าคิดผิดอะป่าว Grin Grin Grin  กว่าจะไปถึงพรุ่นหมด Grin Grin Grin

น้ำลายหก น้ำลายหก  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Embarrassed Embarrassed  โดนชก โดนชก 

We can either find the way or make one.
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 12:23:34 PM »

ฝากเป๋า Jansport ใบนึง จูบบบบ

I am dying... -*-

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 12:28:28 PM »

...มันเป็นไงกระเป๋า Jansport  :Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 12:30:01 PM »

...เอ่ออ  ที่จริงน้องโบว์ก็ตัวไม่ใหญ่  น่าจะใส่กระเป๋าเดินทางใบใหญ่ๆ หิ้วไปได้เลยนะ  ไปเยี่ยมพี่บุญ เที่ยวเวกัสสักสิบวัน  Grin

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 12:30:41 PM »

ยินดีต้อนรับมา Las Vegas นะครับ  รผมเองก็จะไปเหมือนกัน  พอดีเห็นที่ร้านเขาก็ถามๆอยู่เหมือนกันว่าจะไปไหม  ดีใจครับจะได้มีเพื่อนเดินเที่ยว Grin

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 12:32:31 PM »

ยินดีต้อนรับมา Las Vegas นะครับ รผมเองก็จะไปเหมือนกัน พอดีเห็นที่ร้านเขาก็ถามๆอยู่เหมือนกันว่าจะไปไหม ดีใจครับจะได้มีเพื่อนเดินเที่ยว Grin

โอ้ยอิจฉาไปเที่ยวกันใหญ่เลย  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 12:34:28 PM »

ยินดีต้อนรับมา Las Vegas นะครับ รผมเองก็จะไปเหมือนกัน พอดีเห็นที่ร้านเขาก็ถามๆอยู่เหมือนกันว่าจะไปไหม ดีใจครับจะได้มีเพื่อนเดินเที่ยว Grin

เยี่ยมเลยครับ กำลังหาเพื่อนไปเดินพอดี อยู่โน่นตั้งสองอาทิตย์ ทำธุระเสร็จคงใช้เวลาแค่อาทิตย์เดียว เที่ยวอีก  1 อาทิตย์พอดี Grin Grin สงสัยต้องแวะไปลองสนามยิงปืนแถวนั้นบ้างซะแล้ว Grin Grin

We can either find the way or make one.
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 12:40:05 PM »

...อิจฉาวุ๊ย  อิจฉามากเลย  Grin Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 12:56:06 PM »

...มันเป็นไงกระเป๋า Jansport :Smiley

จาดดดดด......ห้ายยยยย....ครับ คุณครู....คริ คริ

ท่านจาเล็ง...ชอบบบบ......

ตาซับใน....บอกว่า....จาซื้อห้ายยยย....คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2005, 01:06:41 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 12:56:29 PM »

ขอรูป สวย ๆ มาฝากน้อง ๆ ด้วยนะครับพี่

รู้สึกว่าเค้าจะห้ามถ่ายรูปครับ ยกเว้นมีบัตร Press น่ะครับ เช่นเป็นตัวแทนของหนังสือ อวป.อะไรแบบนี้น่ะครับ Grin Grin
ผมออกหนังสือรับรองให้มั้ยพี่ จะได้ถ่ายรูปมาดูกัน  Grin Grin Grin
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 01:02:35 PM »

ขอรูป สวย ๆ มาฝากน้อง ๆ ด้วยนะครับพี่

รู้สึกว่าเค้าจะห้ามถ่ายรูปครับ ยกเว้นมีบัตร Press น่ะครับ เช่นเป็นตัวแทนของหนังสือ อวป.อะไรแบบนี้น่ะครับ Grin Grin
ผมออกหนังสือรับรองให้มั้ยพี่ จะได้ถ่ายรูปมาดูกัน Grin Grin Grin

หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 01:06:35 PM »

ท่าน โทนี่ ครับผมฝากหิ้วของมาให้ผมหน่อยได้ไหมครับ แต่ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรครับ

วันก่อนส่งของให้พี่เจษ..... แกอยากได้นัก..ฉึก...ฉา.... ผมยัดลงกล่องไม่ได้...ยังไงจะฝากไปให้นะพี่ ...

หมวกศึกโบราณหรือเปล่าครับ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 01:15:16 PM »

ผมออกหนังสือรับรองให้มั้ยพี่ จะได้ถ่ายรูปมาดูกัน Grin Grin Grin

ไหนๆไปแล้วให้คุณโทนี่แมนทำรายงานมาด้วยเลยครับ Grin Grin Grin  ออนไลน์ก็ได้  Grin Grin Grin รูป party ตอนกลางคืนก็เอามาลงได้นะ ไม่ว่ากัน  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 01:16:08 PM »

เรียนคุณ Tonyman : เช็คให้แน่นะครับ เรื่องเข้างานได้หรือไม่ ผมเคยพบข้อมูลว่าคนธรรมดาเข้าไม่ได้ ต้องมีบัตร Federal Firearms License (ขายปืนได้) ข้อเสนอออก Press Card ของคุณปิ๊กน่าสนใจมากครับ น่าจะใช้ได้
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 01:22:35 PM »

เรียนคุณ Tonyman : เช็คให้แน่นะครับ เรื่องเข้างานได้หรือไม่ ผมเคยพบข้อมูลว่าคนธรรมดาเข้าไม่ได้ ต้องมีบัตร Federal Firearms License (ขายปืนได้) ข้อเสนอออก Press Card ของคุณปิ๊กน่าสนใจมากครับ น่าจะใช้ได้

ผมก็กลัวๆ อยู่ครับว่าจะเข้างานไม่ได้ครับ เพราะว่าเค้าเขียนไว้ในเวปเลยว่าต้องเป็นคนในวงการธุรกิจปืนเท่านั้น เลยกะว่าจะติดต่อซื้อบัตรไว้ล่วงหน้าเลย จะได้รู้เลยว่าเข้าได้หรือไม่ได้ครับ จะได้ไม่เสียเที่ยว Grin Cheesy

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 12
  พิมพ์