เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 08:27:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครอยู่ Las Vegas บ้างมั้ยครับ  (อ่าน 14160 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #60 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 12:06:32 AM »

...ดูโหงวเฮ้งแล้วน่าจะเป็นเนื้อคู่กัน  หลงรัก หลงรัก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #61 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 12:06:36 AM »

นาย Tony ต้องนั่ง business แหง๋  ที่นั่งปรกติคงไม่พอ.... Grin

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #62 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 12:08:13 AM »

ท่าน โทนี่ ครับผมฝากหิ้วของมาให้ผมหน่อยได้ไหมครับ แต่ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรครับ

วันก่อนส่งของให้พี่เจษ..... แกอยากได้นัก..ฉึก...ฉา.... ผมยัดลงกล่องไม่ได้...ยังไงจะฝากไปให้นะพี่ ...

หมวกศึกโบราณหรือเปล่าครับ

ไม่ใช่ครับ เป็นเสื้อยันต์ครับป๋า...

เสื้อยกทรงยันต์ Grin Grin Grin มงคลสวมศรีษะ ใส่ได้ครับ พิศมรรัดแขน ใส่ได้แค่หน้าแขนหยุดอยู่ตรงข้อพับ 55555 คือจะเอาไว้ใส่ตอนซื้อปืนกลับบ้านน่ะครับ อิอิ

ผมไม่รู้ว่าพี่เจษ...จะซื้อไปใส่เองน๊ะครับ...นึกว่าซื้อไปใส่กรอบโชว์เสียมากกว่า...อิอิ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #63 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 12:12:43 AM »

ถ้าว่างผมไปได้อยู่แล้ว ขับรถไปไม่เกิน5ช.ม

ขอให้ว่างนะครับพี่ จะได้เจอกัน Grin Grin

We can either find the way or make one.
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #64 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 12:19:43 AM »

นาย Tony ต้องนั่ง business แหง๋ ที่นั่งปรกติคงไม่พอ.... Grin

คือ บินไปเนี่ย นั่ง Eco ไม่ได้อ่ะพี่ คือ ลงไปแล้วลุกไม่ได้เลย หมุนตัวก็ไม่ได้  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

We can either find the way or make one.
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #65 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 12:24:42 AM »

ผมก็ชักจะอยากไปบ้างแล้วซี ตอนนี้ Visa เข้าอเมริกาก็หมดแล้ว Passport เหลือ 2 ปี เขาว่าเดี๋ยวนี้ขอยากซะด้วย ร่างกายก็ทรุดโทรม เดินมากๆไม่ไหว ขับรถยังได้ แต่ไม่ไวว่องคล่องแคล่วเหมือนก่อน ถ้ากลางคืนไม่ได้เลย

มีใครชอบบรรยากาศตวันตก ภูเขาและทะเลทรายบ้างไหมครับ
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #66 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 12:30:58 AM »

ผมก็ชักจะอยากไปบ้างแล้วซี ตอนนี้ Visa เข้าอเมริกาก็หมดแล้ว Passport เหลือ 2 ปี เขาว่าเดี๋ยวนี้ขอยากซะด้วย ร่างกายก็ทรุดโทรม เดินมากๆไม่ไหว ขับรถยังได้ แต่ไม่ไวว่องคล่องแคล่วเหมือนก่อน ถ้ากลางคืนไม่ได้เลย

มีใครชอบบรรยากาศตวันตก ภูเขาและทะเลทรายบ้างไหมครับ

ผมชอบบรรยากาศของ Grand Canyon มากครับ จำได้คราวที่แล้วไป ก็แวะไปเที่ยวมา ขากลับแวะที่เขื่อน Hoover แล้ววิ่งข้ามรัฐ (มีเส้นแบ่งรัฐ Arizona กับ Nevada ตรงกลางเขื่อนครับ) กลับมา โดยให้เพื่อนไปรออีกฝั่งนึงของเขื่อน Grin

Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #67 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 12:38:29 AM »

แล้วอย่าง US50 The Loneliest Road in the world วิ่งข้ามกลาง Nevada ล่ะครับ พอไหวไหม ภรรยาผมโกรธมาก กลัวน่ะครับ
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #68 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 12:51:18 AM »

แล้วอย่าง US50 The Loneliest Road in the world วิ่งข้ามกลาง Nevada ล่ะครับ พอไหวไหม ภรรยาผมโกรธมาก กลัวน่ะครับ

อันนั้นจำได้ว่าผมขับผ่านนะครับ จำได้ว่าเหยียบบเร็วมากเลย เสียวโดน helicopter บินตามมากเลยครับ Grin

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #69 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 09:35:35 AM »

ผมชอบบรรยากาศของ Grand Canyon มากครับ จำได้คราวที่แล้วไป ก็แวะไปเที่ยวมา ขากลับแวะที่เขื่อน Hoover แล้ววิ่งข้ามรัฐ (มีเส้นแบ่งรัฐ Arizona กับ Nevada ตรงกลางเขื่อนครับ) กลับมา โดยให้เพื่อนไปรออีกฝั่งนึงของเขื่อน Grin

...เคยไปเที่ยว Grand Canyon และได้นั่งเครื่องบินเล็กชมทิวทัศน์มาถึง Hoover Dam ด้วยครับ  บรรยากาศ ทัศนียภาพสวยงามอัศจรรย์จริงๆ  ชอบมากครับ  นึกถึงหนังเรื่อง McKenna's Gold ขึ้นมาเลย  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #70 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 10:07:04 AM »

...ดูโหงวเฮ้งแล้วน่าจะเป็นเนื้อคู่กัน หลงรัก หลงรัก

555... ผมกำลังนึกถึงหนุ่มจีบสาว-สาวจีบหนุ่ม....ถ้าเป็นสมัยก่อนกว่าส่งรูปถึงกัน เมกา-กรุงเทพนี่ใช้เวลา นานอยู่นะครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 19, 2005, 10:42:20 AM โดย Tiger wut » บันทึกการเข้า

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #71 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 10:28:59 AM »

ครับผม Tony ก็หน้าตาประมาณนี้ล่ะครับ คุณโอ๊คได้ทักไม่ผิดคน

เอะในรูปทำไมคุณโทนี่ผิวสีทองมีเกล็ดด้วยล่ะคราบบบ (ล้อเล่นน้า Grin Grin Grin )

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #72 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 10:36:48 AM »

ครับผม Tony ก็หน้าตาประมาณนี้ล่ะครับ คุณโอ๊คได้ทักไม่ผิดคน

เอะในรูปทำไมคุณโทนี่ผิวสีทองมีเกล็ดด้วยล่ะคราบบบ (ล้อเล่นน้า Grin Grin Grin )

เอ่ออ อันนั้นประตูครับพี่ Grin Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #73 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 10:37:29 AM »

อ้าว.... ไม่ใช่คนสวมหมวกหรอกรึบ

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #74 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 10:47:34 AM »

อ้าว.... ไม่ใช่คนสวมหมวกหรอกรึบ

รู้สึกคนนั้นเป็นเทพกวนอูอ่ะ มิกล้า มิกล้า ครับ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 12
  พิมพ์