เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 10:18:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 22 ใหม่...โดนใจที่สุดเลยครับ  (อ่าน 9026 ครั้ง)
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #60 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 05:03:34 PM »

คงต้องเริ่มไว้หนวดแล้วละมั้งครับ Cheesy Cheesy Cheesy

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #61 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 05:15:57 PM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
Teera
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 05:37:26 PM »

ยินดีด้วยมาก ๆ เลยครับ
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #63 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 06:01:39 PM »

..... ยินดีด้วยครับ .....  Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #64 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 07:58:21 PM »

ยินดีด้วยครับ ลูกสาวน่ารักมากครับ อย่างที่น้องณัฐบอก ชาวเวปนี้มีลูกสาวกันซะส่วนใหญ่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ว72
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #65 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 08:01:30 PM »

ยินดีด้วยครับ ลูกสาวน่ารักมากครับ อย่างที่น้องณัฐบอก ชาวเวปนี้มีลูกสาวกันซะส่วนใหญ่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยินดีด้วยเช่นกันครับคุณช.ช้าง แต่ของผม ชายคู่ครับ

ยิงปืน เป็น กีฬาของ สุภาพชนเท่านั้น
เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #66 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 08:35:11 PM »

Coolยินดีด้วยครับ ขอให้แข็งแรงทั้งครอบครัว Cool

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #67 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 09:51:50 PM »

ยินดีด้วยครับที่ได้ลูกสาวคือกัน Cheesy มีปืนแล้วต้องมีลูกด้วย Grin Grin

Cheesy....ยินดีด้วยครับ สำหรับคุณพ่อมือใหม่....ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่ คุณลูก ส่วนคุณพ่อต้องขยัน ทำงานช่วยคุณแม่มากกว่าเดิม...เหนื่อยครับ...แต่ก็มีความสุข.... Cheesy

Shocked....เห็นชัดเลยว่าเป็น "คนขอนแก่น" แต่กำเนิด.... Wink

ช่างสังเกตุจริงๆครับ Wink

...ลงทุนหกคะเมนตีลังกาอ่านเลยนะครับ  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #68 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 09:53:38 PM »

ยินดีด้วยครับ Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #69 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 11:06:16 PM »

Wink   ยินดีด้วยครับ........ น่ารัก...น่าชัง..มากๆ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 11:34:29 PM »

อ้าวเพิ่งเข้ามาอ่าน ดีใจด้วยครับ เว็ปนี้มีหลานสาวเพิ่มอีกนึงสาวแล้ว ขอให้โตวันโตคืนปราศจากโรคภัยไข้เจ็บเด้อ
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #71 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 12:00:55 AM »

ขอแสดงความยินดีอย่างยิ่งกับท่านช.ช้างด้วยคับ...

มีลูกสาวดีนะคับ ซนแค่พองาม...

แล้วตกลงหลานสาวชื่อว่าอะไรหรือคับ...Grin
ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

หลงรสเหล้าเมาควันปืน

« ตอบ #72 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 11:17:52 AM »

ขอบคุณ คุณปู่คุณตา ลุงป้าน้าอา ทุกๆท่านครับ...อบอุ่นเสมอสำหรับ อวป.  Smiley
ชื่อ น้องเฟืองครับ แต่แม่เขาเรียก มะเฟือง...
ตอนแรกว่าจะได้ถามหมอ rute เหมือนกันครับ ว่าอยากได้กระบอกไหนเป็นสินสอด หลงรัก หลงรัก หลงรัก
...ตอนนี้คงต้องมาปรึกษากันแล้วว่า อนาคตเราจะเรียกกระบอกไหนเป็นสินสอด น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ปล.ลืมบอกไปครับว่าเห็นกระดิกนิ้วชี้มือขวาตั้งแต่อยู่ในท้องเลย  ตกใจ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

เพราะชิวิตไม่สวยงามเหมือนความฝัน...การฆ่าฟันจึงยังคงอยู่
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #73 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 11:46:20 AM »

ดีครับ เด็กๆ
ขอบคุณ คุณปู่คุณตา ลุงป้าน้าอา ทุกๆท่านครับ...อบอุ่นเสมอสำหรับ อวป. Smiley
ชื่อ น้องเฟืองครับ แต่แม่เขาเรียก มะเฟือง...

ชื่อน่ารักครับ ลูกคนแรกรึเปล่าครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
BONZ
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #74 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 11:54:31 AM »

Smiley น่ารักมากครับ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์