เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 05:19:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: kimber รุ่นไหนดี Stainless II vs Custom II  (อ่าน 8130 ครั้ง)
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 10:01:54 PM »

พี่ korn ค่าตัวศูนย์ชุดนี้เท่าไรครับ ยี่ห้ออะไร และร้านไหนทำครับ
อ้าว ตอบไงดีละทีนี้ ตัวนี้คลอดมาเป็นแบบนี้เลยครับ มันคือ CUTOM TARGET II  STANLESS 9 mm ครับ

น่าจะเป็นอย่างนี้ครับ STANLESS TARGET II  9 มม. Wink

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 10:11:07 PM »

นี่ไง

เราก็มีตัวดำ...นี่ไง Wink

ว้าว สวยครับ อยากได้ GRIP ไม้แบบมีโลโก้ง่ะ หาที่ไหนครับ

ท่านอยู่ไหนหล่ะครับ? .... อุปกรณ์ปืนมากที่สุดก็หลังวังเนี่ยแหล่ะครับ

เชิญเลือกชม.....เลือกดม.....เลือกดู......ได้ตามความพอใจ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 10:17:38 PM »

...ผมว่าปืนตระกูล 1911 ของ  Kimber เนี่ย  มีรุ่นต่างๆ มากมาย  สับสนน่าปวดหัว  ผมเข้าไปดูในเว็บของเขาแล้วรู้สึกอย่างนี้ทุกที  Undecided

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
K2A
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 11:23:14 AM »

นี่ไง
ขออนุญาติครับพี่...บ่อแม๊กกาซีนที่ใส่เป็นของอะไรครับ ขอบคุณครับ

Pooh + Pim
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 11:31:44 AM »

นี่ไง
ขออนุญาติครับพี่...บ่อแม๊กกาซีนที่ใส่เป็นของอะไรครับ ขอบคุณครับ

บ่อแม็ก+เมนสปริงฯ ของ Ed brown หาซื้อได้ที่ร้านกันส์&กาย โทรไปถามได้เลยครับ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
K2A
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 11:39:12 AM »

นี่ไง

บ่อแม็ก+เมนสปริงฯ ของ Ed brown หาซื้อได้ที่ร้านกันส์&กาย โทรไปถามได้เลยครับ
ขอถามอีกนิดครับ...ของผมultra cdp ใส่ได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

Pooh + Pim
hen
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 05:45:21 PM »

สอบถามคุณวรกฤษ ทราบว่าพี่มี kimber stainless target 2  อยากทราบว่าปืนของพี่ทะเบียนปีอะไรครับ  ซื้อมาเท่าไรครับ  เพื่อเป๊นข้อมูล   เนื่องจากมีคนรู้จักจะขายปืนรุ่นนี้ให้ในราคา 65k
ปี 46  สมาชิกท่านใดทราบข้อมูลแจ้งด้วย  ขอบคุณครับ
hen
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 05:50:47 PM »

รูปครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 05:52:39 PM »

สอบถามคุณวรกฤษ ทราบว่าพี่มี kimber stainless target 2 อยากทราบว่าปืนของพี่ทะเบียนปีอะไรครับ ซื้อมาเท่าไรครับ เพื่อเป๊นข้อมูล เนื่องจากมีคนรู้จักจะขายปืนรุ่นนี้ให้ในราคา 65k
ปี 46 สมาชิกท่านใดทราบข้อมูลแจ้งด้วย ขอบคุณครับ

ปืนผมซื้อ  25 พฤศจิกายน 2547 ครับ ยังไม่ครบปีเลย Grin

ราคา 75000 บาทครับ 

จะซื้อราคา 65 K ถ้าสภาพดีไม่มีปัญหาอะไรผมว่ารับได้นะครับถูกดี ตอนนี้ของใหม่น่าจะแปดกว่าแล้วมั๊งครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
hen
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 05:53:22 PM »

รูปครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
hen
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 06:04:51 PM »

ขอบคุณครับพี่ที่ให้ข้อมูล
ชายjirata
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 32

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 06:46:18 PM »

แล้วใครพอรู้บ้างว่าราคาค่าตัวของ Kimber Stainless II ตอนนี้ไปถึงไหนแล้ว และกว่าจะขอ ป.3 ได้ ราคาจะไปถึงไหนหนอ
ไม่ลองถามร้านดูก่อนละครับ คิมเบอร์จองนานกว่าของจะมา ถ้าจำไม่ผิดร้านประโยชน์ให้จองเดือนนี้แต่ไม่รู้เต็มยัง  หรือไม่ก็ไพศิษฐ์   รุ่นที่คุณต้องการ คิดว่าคงไม่ต่ำกว่า 83k  ถ้าจะเอารุ่นศูนย์ปรับ สแตนเลส ทาร์เก็ต ก็มีครับ  ตอนผมซื้อเดือนส.ค. ตอนนั้น 82k รุ่น ทีแอลอี ทู  ผมโชคดีตรงที่โทรถาม มีปืนเหลือ ก็ได้เลย 
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์