เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 06:31:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โหลด 9 +1 ในรังเพลิงผิดกฏกติกามั๊ยครับ  (อ่าน 3019 ครั้ง)
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 11:50:29 PM »

ใน Standard Division พันเทปหลังอ่อนได้ครับ

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 11:52:00 PM »

ใน Standard Division พันเทปหลังอ่อนได้ครับ

ขอบคุณครับ

ไม่กล้าทำ เสียวจะลั่นครับ Cheesy

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 11:52:52 PM »

แอบเอาแมกสิบนัดใส่เลยเดะ เป็น 10+1 ถ้า 38superนะ  อิอิ ไม่มีใครรู้หรอกของชู้ตติ้งอ่ะ

ถ้าแม็กกาซีนใด ๆ เสียบปืนแล้วลงกล่องได้ตามกติกา IPSC Standard Division ก็ใช้ได้โดยไม่ต้องแอบครับ

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 11:54:33 PM »

แข่งมา 5 ครั้งไม่ยักกะรู้ครับ..งั้นทำบ้างเพิ่มมาอีกหนึ่งอุ่นใจหน่อย Grin

...ผมแข่งได้สามครั้งถึงทราบครับ  แต่ 1 นัดสำหรับแม๊กผม 15-16 นัด ไม่มีผลเท่า 1 นัดแม๊กแถวเดี่ยว 9 นัดของคุณวรกฤษแน่นอน  :Smiley :Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 11:56:11 PM »

ไม่กล้าทำ เสียวจะลั่นครับ Cheesy

พัฒนาขึ้นเรื่อย ๆ ก็จะหายเสียวไปเอง....  

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 11:57:39 PM »

ขอบคุณครับ

เตรียมพร้อมน่าดูเลยแชมป์เรา......

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 11:58:44 PM »

แข่งมา 5 ครั้งไม่ยักกะรู้ครับ..งั้นทำบ้างเพิ่มมาอีกหนึ่งอุ่นใจหน่อย Grin

...ผมแข่งได้สามครั้งถึงทราบครับ แต่ 1 นัดสำหรับแม๊กผม 15-16 นัด ไม่มีผลเท่า 1 นัดแม๊กแถวเดี่ยว 9 นัดของคุณวรกฤษแน่นอน :Smiley :Smiley

ของผม 1 นัดมีค่ามากครับ บางสเตจยิง 9 นัดพอดีถ้าพลาดไป 1 นัด ต้องเปลี่ยนแม็กอีกเสียเวลาไปหลายวิครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 12:04:25 AM »

ขอบคุณครับ

เตรียมพร้อมน่าดูเลยแชมป์เรา......

Cheesy แฮะๆ .....ผมไม่ได้เตรียมพร้อมอะไรหรอกครับผู้การ อยู่ดีๆนึกขึ้นมาได้ก็เลยถามดูครับจะได้หายสงสัย Grin Cheesy

ขออนุญาตถามผู้การว่าเคยลงแข่งมาบ้างหรือยังครับถ้ายังก็คงไม่ได้อยู่คลาสเดียวกันครับผมครับ

เคยแข่งแล้ว Standard Division คลาส C ครับ  ถ้ายังไม่เคยแข่งผู้การคงไปอยู่ Standard Division คลาส U ครับ

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 12:07:31 AM »

ขอบคุณครับ

Cheesy แฮะๆ .....ผมไม่ได้เตรียมพร้อมอะไรหรอกครับผู้การ อยู่ดีๆนึกขึ้นมาได้ก็เลยถามดูครับจะได้หายสงสัย Grin Cheesy

ขออนุญาตถามผู้การว่าเคยลงแข่งมาบ้างหรือยังครับถ้ายังก็คงไม่ได้อยู่คลาสเดียวกันครับผมครับ

เคยแข่งแล้ว Standard Division คลาส C ครับ ถ้ายังไม่เคยแข่งผู้การคงไปอยู่ Standard Division คลาส U ครับ

ถูกต้องแล้วครับ ผมยังไม่เคยลงแข่งเลย(ในประเภทนี้)ต้องลงคลาสยูอยู่แล้วครับ............ยังไงก็ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 12:12:36 AM »

แอบเอาแมกสิบนัดใส่เลยเดะ เป็น 10+1 ถ้า 38superนะ อิอิ ไม่มีใครรู้หรอกของชู้ตติ้งอ่ะ

ถ้าแม็กกาซีนใด ๆ เสียบปืนแล้วลงกล่องได้ตามกติกา IPSC Standard Division ก็ใช้ได้โดยไม่ต้องแอบครับ

ผมอ่านเข้าใจว่า ท่าน แมคคอมิค ให้แอบหลังจากตรวจปืนที่เสียบแม็กลงกล่องแล้วครับ

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 12:14:44 AM »

...ผู้การสกายมีซองแม๊กพอใช้แล้วยังครับ  ถ้ายังไงผมเอาไปเผื่อ  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 03:38:15 AM »

พัฒนาขึ้นเรื่อย ๆ ก็จะหายเสียวไปเอง....

เยาะเย้ย หายเสียวก็หมดท่าสิพี่อ๋อง เสื่อมแล้วครับอย่างนั้นน่ะ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 04:37:41 AM »

แถวเดียวนี้เห็นแจมแทบแย่นี้ครับเกิดกระสุนไม่พอยิงนี้ลำบากน่าดู   Undecided Undecided Undecided

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 05:37:24 AM »

แอบเอาแมกสิบนัดใส่เลยเดะ เป็น 10+1 ถ้า 38superนะ  อิอิ ไม่มีใครรู้หรอกของชู้ตติ้งอ่ะ

นักกีฬาเค้าไม่เอาเปรียบนักกีฬาด้วยกันครับ

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ หลงรัก

แต่ว่านักกีฬามักจะทำให้ตัวเองได้เปรียบคู่แข่งมากที่สุดตามกติกา  ถ้าผมถามผู้คุมกฏและได้รับคำตอบว่าผิดจะเลิกคิดแต่ถ้าไม่ผิดผมทำแหง๋ๆ  ผมมีความเห็นแบบนี้ครับ Wink หลงรัก

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 07:09:40 AM »

แอบเอาแมกสิบนัดใส่เลยเดะ เป็น 10+1 ถ้า 38superนะ อิอิ ไม่มีใครรู้หรอกของชู้ตติ้งอ่ะ

ผมอ่านเข้าใจว่า ท่าน แมคคอมิค ให้แอบหลังจากตรวจปืนที่เสียบแม็กลงกล่องแล้วครับ

DQ

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์