เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 17, 2024, 08:20:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวเวปท่านใดอยู่เมืองกาญจน์บ้าง พรุ่งนี้จะไปลองปืน  (อ่าน 1432 ครั้ง)
ว72
Full Member

คะแนน 5

« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 06:01:10 PM »

ได้ 10/22 กับ 452 มาอย่างละกระบอก ยังไม่ได้ยิงเลย ตั้งใจว่าจะกลับบ้านที่ท่าม่วง ไปลองดูซะหน่อย ใครสนใจก็เรียนเชิญนะครับ ที่ยิงสะดวก แบคสตอปเป็นเนินเขาปลอดภัย ยิงเป้าได้ทุกชนิดที่หาได้ เช่น ขวด กระปองต่างๆ เป็นต้น เคยพาเพื่อนรบหลักหลายสิบ ไปยิงมาแล้ว สนุกมาก อยากได้เพื่อนที่เมืองกาญจน์มาจอยด้วยจัง ผมไปเช้า เย็นกลับครับ

ยิงปืน เป็น กีฬาของ สุภาพชนเท่านั้น
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 06:07:00 PM »

Grin Grin Grin ไม่ได้ไป แต่มาเยี่ยม  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 07:13:40 PM »

...ชวนกันไปยิงปืน  ในสถานที่ๆ ไม่ใช่ในสนามยิงปืน  เช่นตามป่าเขา   ผมว่าชวนกันได้แต่น่าจะติดต่อรายละเอียดกันทาง PM นะครับ  เกรงจะมีผู้ไม่ประสงค์ออกนามไปกวนท่านได้ด้วยประการต่างๆ  :Smiley Grin

...ด้วยความหวังดี  Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ว72
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 07:31:18 PM »

ขอบคุณครับพี่ที่เตือนด้วยความหวังดี สมควรแล้วที่มีแต่คนนับถือ ใครสนใจติดต่อทาง PM ของผมนะครับ

ยิงปืน เป็น กีฬาของ สุภาพชนเท่านั้น
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 07:43:33 PM »

...ชวนกันไปยิงปืน ในสถานที่ๆ ไม่ใช่ในสนามยิงปืน เช่นตามป่าเขา ผมว่าชวนกันได้แต่น่าจะติดต่อรายละเอียดกันทาง PM นะครับ เกรงจะมีผู้ไม่ประสงค์ออกนามไปกวนท่านได้ด้วยประการต่างๆ :Smiley Grin

...ด้วยความหวังดี Cheesy
.....เยี่ยม  หลงรักขอชมครับ......

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
korn
ดึ๊ง ดึ๊ง ดึ๊ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 20

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 08:54:22 PM »

เอ้อนะ นึกไม่ถึง
ใหญ่
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 09:00:01 PM »

...ชวนกันไปยิงปืน  ในสถานที่ๆ ไม่ใช่ในสนามยิงปืน  เช่นตามป่าเขา   ผมว่าชวนกันได้แต่น่าจะติดต่อรายละเอียดกันทาง PM นะครับ  เกรงจะมีผู้ไม่ประสงค์ออกนามไปกวนท่านได้ด้วยประการต่างๆ  :Smiley Grin

...ด้วยความหวังดี  Cheesy

Smileyเห็นด้วยครับ...เยี่ยม

..ขอให้ความรู้ในอดีต  จุดประกายอนาคตของท่าน..
หน้า: [1]
  พิมพ์