เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 05:26:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ***** อายุไม่น้อยกว่า 3 ปีครับ ****  (อ่าน 2079 ครั้ง)
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 08:50:54 PM »

หลงรัก
ครับ
เมื่อวานนี้ผมเช็คลูกไฮ ช็อคขนาด230 เกรน
กะว่าจะเอามาตุนสักกล่อง
ผลหมดแล้วครับ
ได้ดูลูกไฮดร้าช็อค 185 เกรน มีในตลาดราคาตกนัดละ65 บาท
จึงถามพวกกันได้ความว่ามีอายุไม่น้อยกว่า 3 ปีครับ
เลยถือโอกาสนี้แจ้งให้เพื่อนๆทราบครับ
 หลงรัก

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 08:52:29 PM »

หลงรัก

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 09:06:06 PM »

แหม๋ท่าน..ภาพประกอบมันคนละเรื่องเลยนะ... Shocked

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 09:12:40 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy

บางโพ 5
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 09:13:18 PM »

แหม๋ท่าน..ภาพประกอบมันคนละเรื่องเลยนะ... Shocked

หลงรัก
ครับท่าน
ผมก็ไม่รู้จะหาภาพอะไรมาใส่ครับ
มองไปมองมา  ....  รูปหมวดนี้ยังไม่เคยลง   ...............................  ความหมายประกอบภาพ
                                                             ...............................   เขินจังครับ 
                                                             ...............................   ลูกเก่า จ๊ะ
 หลงรัก
ขอแถมอีกภาพครับ
 Grin
5 ชิ้น 1000 ครับ
 Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2005, 09:46:31 PM โดย kobsak » บันทึกการเข้า

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 10:06:22 PM »

มีดสวยดีครับ Cheesy

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 10:52:48 PM »

ที่วางมีดอยู่นั่นคืออะไรครับ ? ทำไมผมนึกถึงที่ปาเป้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 10:57:45 PM »

หลงรัก
ครับ
ขอบคุณครับ
มีดคลองถมครับ
เห็นว่าถูกดี  จับถนัดดีครับ
ใช้แทง ปาด  ฟัน ยามประชิดตัวได้ดีครับ
 หลงรัก
ที่ปาเป้าครับท่านประธาน
ของเล่นของลูกผมครับ
 หลงรัก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 11:01:27 PM »

น้ำลายหก
ครับ
วันนี้มีพวกกันเอาบุด น้ำแม่โขงมาให้ผมดู
สวยมากครับ
ไม่มีตำหนิ
นน. 50 กะลัต
ราคา 5.000.000 บาท
หน้าบุดขนาดเท่านาฬิกาของผู้ใหญ่ครับ
ไม่ทราบว่าเพื่อนๆท่านใดสนใจ
เมลมาคุยกันได้นะครับ
กรุณาทิ้งเบอร์โทรด้วยครับ
เรื่องของเรื่องผมอยากได้ค่าคอมครับ
 หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2005, 11:03:42 PM โดย kobsak » บันทึกการเข้า

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 12:03:22 AM »

...จขกท. ตั้งใจจะโพสท์ให้เพื่อนๆ ดูมั้งครับ อิอิ  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 12:45:13 AM »

น้ำลายหก
ครับ
วันนี้มีพวกกันเอาบุด น้ำแม่โขงมาให้ผมดู
สวยมากครับ
ไม่มีตำหนิ
หน้าบุดขนาดเท่านาฬิกาของผู้ใหญ่ครับ
เรื่องของเรื่องผมอยากได้ค่าคอมครับ
 หลงรัก
ราคานี้น่าสนใจมากครับ แต่ต้องรอให้ผมถูกหวยฝรั่งรางวัลที่หนึ่ง200ล้านเหรียญก่อนนะครับ จะรีบกลับไปซื้อ
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 01:15:55 AM »

บุด...นี่หมายถึงบุษราคัมใช่ไหมคับ...Huh
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 03:16:48 AM »

Grin มีดจีนแดงถ้าเลือกแบบดี ๆ ก็ใช้งานได้ดีนะครับ ข้อเสียของมีดจีนแดงก็จะมีเรื่องกลไกของจุดหมุนใบมีดซึ่งจะไม่ค่อยทน และเสื่อมคมง่าย แต่มีไว้ใช้งานก็ไม่เสียดายของดีครับ Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 07:49:14 AM »

น้ำลายหก
ครับ

สวยมากครับ
ไม่มีตำหนิ
 หลงรัก
ราคานี้น่าสนใจมากครับ แต่ต้องรอให้ผมถูกหวยฝรั่งรางวัลที่หนึ่ง200ล้านเหรียญก่อนนะครับ จะรีบกลับไปซื้อ
...จขกท. ตั้งใจจะโพสท์ให้เพื่อนๆ ดูมั้งครับ อิอิ Grin Grin
น้ำลายหก
ครับ
สวยมากครับ
ไม่มีตำหนิ
 หลงรัก
...จขกท. ตั้งใจจะโพสท์ให้เพื่อนๆ ดูมั้งครับ อิอิ Grin Grin

หลงรัก

ครับ

หลงรัก

ถ้าผมถูกหวย US ผมจะไม่ซื้อครับ
เพราะใหญ่เหลือเกิน
เอาเงินจำนวนนี้ไปซื้อทองแท่งเก็บดีกว่าครับ
ได้หลายกิโลครับ

หลงรัก

บุษราคัมครับ

หลงรัก

มีดคลองถมถูกครับ
ใช้งานได้ดีตามสภาพราคา
เคยถามยกโหลคิดราคาถูกมากครับตกอันละ 90 บาทเอง
ครั้นจะเอาแบบเดียวก็มากเกินเก็บ
จึงเลือกหลายแบบ
ให้พ่อค้ามีกำไรครับ

น้ำลายหก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2005, 08:00:45 AM โดย kobsak » บันทึกการเข้า

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 08:15:55 AM »

Grin Grin Grin

หน้า: [1] 2
  พิมพ์