เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 10:24:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีข่าวฝากมา(เตือน)  (อ่าน 4305 ครั้ง)
aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« เมื่อ: กันยายน 23, 2004, 06:45:11 AM »

แจ้งเหตุร้ายจากสำนักงานสารสนเทศ
สำนักงานตำรวจแห่งชาติช่วยบอกต่อ

ขณะนี้กำลังมีการระบาดของกลุ่มมิจฉาชีพทำทีมาขายสเปรย์ปรับอากาศในรถยนต์ แต่จริง ๆ แล้วสารใน
สเปรย์กระป๋องนั้นคือ คลอโรฟอร์ม ที่ทำให้ท่านสลบได้ เหตุการณ์เริ่มจากเด็กสาววัยรุ่นท่าทางดีมาเคาะ
กระจกขณะรถจอด หรือรี่เข้ามาขณะท่านกำลังจะเข้ารถบริเวณลานจอดรถตามที่สาธารณะทั่วไป...
หากท่านไม่ระวัง หรือไขกระจกรถเพื่อพูดคุยด้วย สเปรย์จะถูกฉีดเข้าในรถทันที เมื่อท่านสลบ งัวเงีย สลึม
สลือ ไม่ได้สติ  ผู้ชายอีก 2-3 คนจะเข้ามาปลดทรัพย์ หรืออาจทำอันตรายร่างกายของท่านได้ เพื่อความ
ปลอดภัยสำหรับทุกท่าน ขอให้ระวังตัวในทุกย่างก้าว และไม่ประมาท

ด้วยความปราถนาดี และห่วงใยเสมอ
สำนักงานสารสนเทศ สำนักงานตำรวจแห่งชาติ

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 23, 2004, 06:49:55 AM »

ขอบคุณครับ 

ตอนนี้ที่นึกเป็นห่วง ก็ท่าน ซับฯ เท่านั้นละครับ Cheesy

....ตามล่า...อีตอแหล
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 23, 2004, 06:53:35 AM »

ขอบคุณครับ.........

ขอบคุณครับ 

ตอนนี้ที่นึกเป็นห่วง ก็ท่าน ซับฯ เท่านั้นละครับ Cheesy

เรื่องท่านซับฯ คงไม่ต้องห่วงหรอกครับ........

ขานั้น เมาม้าทั้งวันอยู่แล้ว ฉีดไปก้ไม่ได้ผล........แบบ ดื้อยา น่ะครับ

คุณโทนครับ เรื่อง กระสุน เรียบร้อยแล้วครับ............25 พบกัน Wink

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 23, 2004, 07:01:43 AM »

Cheesy ขอบคุณครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 23, 2004, 07:04:01 AM »

ขอบคุณครับ พี่มะขิ่น

ครูดำครับ ตัวที่ว่าจะเอาไปด้วยครับ  อยากจะดูเฉพาะบุช  หรือจะให้เอาไปทั้งชุดละครับ

....ตามล่า...อีตอแหล
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 23, 2004, 07:08:23 AM »

ครูดำครับ ตัวที่ว่าจะเอาไปด้วยครับ  อยากจะดูเฉพาะบุช  หรือจะให้เอาไปทั้งชุดละครับ

เอามาทั้งชุดเลยก็ได้ครับ  Grin
naichoie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 23, 2004, 09:08:48 AM »

Angry Angry >เดี๋ยวนี้มิจฉาชีพ หากินกันแปลกขึ้นทุกวัน...ทุกวัน...ขอบคุณ คุณอนิกิ ที่ให้ข้อมูลครับ
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 23, 2004, 09:29:01 AM »

ขอบคุณครับ.........

ขอบคุณครับ 

เรื่องท่านซับฯ คงไม่ต้องห่วงหรอกครับ........

ขานั้น เมาม้าทั้งวันอยู่แล้ว ฉีดไปก้ไม่ได้ผล........แบบ ดื้อยา น่ะครับ

คุณโทนครับ เรื่อง กระสุน เรียบร้อยแล้วครับ............25 พบกัน Wink

ถ้าแม่โจรสาวเอามุขนี้มาใช้กับทั่นซับจริงๆ มีหวังขาดทุนป่นปี้แน่ๆ ตังค์ก็ไม่ได้ ตัวก็เสีย อิ อิ อิ อิ อิ Grin Grin Grin
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 23, 2004, 09:45:02 AM »

Wink เจอแล้วครับ...เจอด้วยตัวเองที่แยกพระราม 9 ใส่ชุด cowgirl หมวกปีก ทับเสื้อกั๊ก นุ่งกางเกงขาสั้นคืบเศษๆ พร้อมท็อปบูท เดินมาเคาะกระจก...พอเลื่อนกระจก เธอก็แหย่มือเข้ามา พร้อมกับ....
คาราบาวแดง... Grin  Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 23, 2004, 09:53:56 AM »

ผมว่าผมเจอหนักที่สุดนะครับ
หลังจากกลับจากสวนลุมไนท์บาร์ซา ติดไฟแดงตรงแยกหลังสวน ก็มีอนงค์นางรูปร่างเหทมือนม้าเทศแม่พันธ์ชั้นดี เดินตรงรี่มาในชุดสุดห้ามใจ.....พักก่อนครับ..ตื่นเต้น...

ผมค่อยๆแง้มกระจกเพราะอดใจไม่ไหว..เธอยิ้มร่าเห็นไรฟันเนียนสวย พร้อมทั้งกระซิบแผ่วๆว่า"เที่ยวมั๊ยฮ้า"  เสียงห้าวปานทหารเกณฑ์ผลัดแรก..ผมจึงค่อยๆออกรถช้าเพราะกลัวโดนถีบรถ..พร้อมกับนึกในใจว่า..กูไม่อยากเป็นชายเหนือชายว่ะ....ตุเร็งๆๆ..

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 23, 2004, 10:48:43 AM »

หลังจากกลับจากสวนลุมไนท์บาร์ซา ติดไฟแดงตรงแยกหลังสวน ก็มีอนงค์นางรูปร่างเหทมือนม้าเทศแม่พันธ์ชั้นดี เดินตรงรี่มาในชุดสุดห้ามใจ.....พักก่อนครับ..ตื่นเต้น...ผมค่อยๆแง้มกระจกเพราะอดใจไม่ไหว..เธอยิ้มร่าเห็นไรฟันเนียนสวย พร้อมทั้งกระซิบแผ่วๆว่า"เที่ยวมั๊ยฮ้า"  เสียงห้าวปานทหารเกณฑ์ผลัดแรก..ผมจึงค่อยๆออกรถช้าเพราะกลัวโดนถีบรถ..พร้อมกับนึกในใจว่า..กูไม่อยากเป็นชายเหนือชายว่ะ....ตุเร็งๆๆ..

.........55555555555555555555555 Grin..น่ากลัวจริงๆครับพี่.. Grin

เดี๋ยวนี้อะไร ที่มันดู หรือ มาแบบไม่เป็นธรรมชาติ ได้ฟรีๆ น่ากลัวครับ ว่าจะเป็นพวกมิฉาชีพแฝงตัวมา.. Tongue...

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 23, 2004, 10:51:16 AM »

หลังจากกลับจากสวนลุมไนท์บาร์ซา ติดไฟแดงตรงแยกหลังสวน ก็มีอนงค์นางรูปร่างเหทมือนม้าเทศแม่พันธ์ชั้นดี เดินตรงรี่มาในชุดสุดห้ามใจ.....พักก่อนครับ..ตื่นเต้น...

ผมค่อยๆแง้มกระจกเพราะอดใจไม่ไหว..เธอยิ้มร่าเห็นไรฟันเนียนสวย พร้อมทั้งกระซิบแผ่วๆว่า"เที่ยวมั๊ยฮ้า"  เสียงห้าวปานทหารเกณฑ์ผลัดแรก..ผมจึงค่อยๆออกรถช้าเพราะกลัวโดนถีบรถ..พร้อมกับนึกในใจว่า..กูไม่อยากเป็นชายเหนือชายว่ะ....ตุเร็งๆๆ..
อย่างนี้เค้าเรียก"เจอตอ"ครับ... Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 23, 2004, 10:54:16 AM โดย buck_g19 » บันทึกการเข้า

Glock เพื่อนแท้ไม่มีวันตาย
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 23, 2004, 11:04:49 AM »

...ขอบคุณที่ให้ข้อมูลครับ Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 23, 2004, 11:15:01 AM »

อย่างกรณีของพี่ต้อมนี่น่าจะยกเป็นกรณีตัวอย่างในประสบการณ์ " เฉียด " ได้นะครับพี่   Shocked  Shocked 
ตอนแรกคิดว่าเขาจะเสร็จเรา  ไปๆมาๆ  กลายเป็นเราเสร็จเขาต่างหาก  ฮ่าๆ

บางโพ 5
poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 23, 2004, 11:28:16 AM »

ขอบคุณนะคะ ที่มีข้อมูลดี ๆ มาเล่าสู่กันฟัง

หน้า: [1] 2
  พิมพ์