เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 06:26:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถูกจับความเร็วครับ  (อ่าน 2969 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 05:16:09 PM »

อ้างถึง
ผมบอกไม่เป็นไร ครับ  เสียค่าปรับเข้าหลวงไม่เป็นไร 
ขออย่าให้เป็นใบเสร็จปลอมที่พิมพ์กันขึ้นเองก็แล้วกัน
เท่านั้นแหละ  มีอาการออกพิรุธ  หันไปคุยกับภรรยาผมพักหนึ่ง 
สุดท้ายบอกว่าเดี๋ยวผมขอหมวดให้  ค่อยบอกว่าเป็นข้าราชการทั้งคู่ว่างั้น
เฮ้อ  แปลก  แฮะ  เล่าสู่กันฟัง ครับ

...ใบเสร็จค่าปรับปลอม ระบาดหรืออย่างไรครับ

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
kamet
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 05:34:07 PM »

เจอแถวศรีมหาโพธิ์ปราจีนบุรี
รถตู้ผมติดNGV เหยียบจนมิดยังไม่ถึง110เลย
โดนข้อหา ขับเร็วเกินกำหนด
ถามว่าเร็วเท่าไหร่ ตำรวจบอก 130 กม/ช.ม.
เกือบจะลงไปตีก้นแล้ว แต่แกเถียงสู้คนขับผมไม่ได้ เลยปล่อย
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 08:02:14 PM »

ผมโดนบ่อยครับน้าหมู หน้าซีดทุกทีเลย ..... แต่ก็โชคดีที่เจอแต่ จนท.ใจดีแนะนำให้ขับช้าลงแล้วก็ตะเบ๊ะให้ไปต่อ น่ารักจริงๆ

ผมก็เพิ่งเจอตำหนวดใจดีแบบพี่ปูที่อ่าวลึกเมื่อวันอาทิตย์นี่เองครับ ถนนแคบแต่ดันกดหนักไปหน่อยแหะๆๆๆ  อ๋อย

ไม่หน่อย แหละ กดเอาหนัด  รู้ทันนิ คิก คิก คิก คิก

คันที่คว่ำไม่ซ่อมแล้วครับพี่ งวดนี้โดนกับNAVARA 4X4  Grin

เมื่อคืนวานก็ถูกหวยอีก  แต่งวดนี้เป็น9ม.ม.กับกระสุน2แม็ก+1 ดีที่คุณตำหนวดใจดี๊.....ใจดี  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 09:37:04 PM »

ผมโดนบ่อยครับน้าหมู หน้าซีดทุกทีเลย ..... แต่ก็โชคดีที่เจอแต่ จนท.ใจดีแนะนำให้ขับช้าลงแล้วก็ตะเบ๊ะให้ไปต่อ น่ารักจริงๆ

ผมก็เพิ่งเจอตำหนวดใจดีแบบพี่ปูที่อ่าวลึกเมื่อวันอาทิตย์นี่เองครับ ถนนแคบแต่ดันกดหนักไปหน่อยแหะๆๆๆ  อ๋อย

ไม่หน่อย แหละ กดเอาหนัด  รู้ทันนิ คิก คิก คิก คิก

คันที่คว่ำไม่ซ่อมแล้วครับพี่ งวดนี้โดนกับNAVARA 4X4  Grin

เมื่อคืนวานก็ถูกหวยอีก  แต่งวดนี้เป็น9ม.ม.กับกระสุน2แม็ก+1 ดีที่คุณตำหนวดใจดี๊.....ใจดี  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

แหมมมม...คุณพี่ขร๊าาาา  ลองมาใช้นามสกุลแซ่ เบ้ แซ่เตีย เหมือนนู๋ดูสิคร๊าาาา  จาโดนหรือเปล่าอ่ะค่ะ คริคริ

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 12:45:10 AM »

ทีหลังบอกลืมใบขับขี่ไว้ในรถเบ๊นซ์เด้อ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 07:22:36 AM »

คงจะชาชินแ้ล้วกับความเกลียดที่ประชาชนมอบให้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 11:06:11 AM »

ท่านเรียกเหมือนกันครับ ตร.ทล.แถวข้อต่อหนองคาย-อุดร
ท่านถามว่าเป็นขรก.กระทรวงไหน
ผมบอก เป็นครูบ้านนอก
ท่านเห็นว่าผมมีหนี้เยอะ สงสาร เลยปล่อยไป ครับ ขำก๊าก
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 04:02:52 PM »

แหมมมม...คุณพี่ขร๊าาาา  ลองมาใช้นามสกุลแซ่ เบ้ แซ่เตีย เหมือนนู๋ดูสิคร๊าาาา  จาโดนหรือเปล่าอ่ะค่ะ คริคริ

ผมเลือกเกิดไม่ได้ครับท่าน ที่เลือกตลอดมาคือเข้มงวดกับความประพฤติของตัวเอง.....อย่างยิ่งยวด  Smiley
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 05:41:28 PM »

ของผมไม่ได้เรียกครับ แต่มีจดหมายส่งไปที่บ้านเลยครับ น้าจอยก็เคยโดนเหมือนกันครับเส้นเดียวกันเลย แถวบางละมุง พัทยาครับ
สี่ร้อยสบายตัวไป บู่

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 08:04:36 PM »

ของผมไม่ได้เรียกครับ แต่มีจดหมายส่งไปที่บ้านเลยครับ น้าจอยก็เคยโดนเหมือนกันครับเส้นเดียวกันเลย แถวบางละมุง พัทยาครับ
สี่ร้อยสบายตัวไป บู่

Coolโห....มีเรื่องแบบนี้ในถิ่นผม...ผมยอมไม่ได้ครับ...ทีหลัง น้าจอยโทร.บอกผมเลยครับ ว่าเหตุเกิดตรงไหน...ไม่ต้องเกรงใจ

ไหว้แหะ แหะ...ป๋มจะได้ลดฟามเร็ว...ใช้ฟามระมัดระวังกั๊บ

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์