เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:30:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เขาว่ากันว่า...  (อ่าน 2037 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 10:19:07 AM »

เขาว่ากันว่า...ลุงปู ชอบทำบุญ  ลุง  ช่วยทำบุญให้เด็กกำพร้า(เมีย) ซัก 30000 ซิ จะไป ขอเมียใหม่ Grin Grin

คิดผิดบอกคิดใหม่ทำใหม่ ..... ให้คิดแล้วยังคิดผิดอีก ไม่จดจำบทเรียนเลย   แลบลิ้น แลบลิ้น

โดนชก โดนชก โดนชก ไหว้

ลุงผมชอบ หญิงคนหนึ่งไปขอให้ที่ แหละ   นะ    ชื่อ    babara   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สากดาขร๊าาาาาา  ขอเวลาตัดสินใจอีกซักนิ๊ดดดดน้าาาคร๊าาาาาา  เร็วไปอ่ะค่ะ   เอ้อออถามนิดจิ  ไปทำสุนัดหรือยังคร๊าาาาาฮ่าาาาา
ถ้าร๊ากกกและชอบจริง  ตั้งหน้าตั้งตานั่งดมกลิ่นตะกั่วต่อไปน๊ะคร๊าาา  เก็บเงินมาขอนู่กะคุณแม่อ่ะค่ะ  คริคริ

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 10:21:52 AM »

เขาว่ากันว่า...ลุงปู ชอบทำบุญ  ลุง  ช่วยทำบุญให้เด็กกำพร้า(เมีย) ซัก 30000 ซิ จะไป ขอเมียใหม่ Grin Grin

คิดผิดบอกคิดใหม่ทำใหม่ ..... ให้คิดแล้วยังคิดผิดอีก ไม่จดจำบทเรียนเลย   แลบลิ้น แลบลิ้น

ลุงผมชอบ หญิงคนหนึ่งไปขอให้ที่ แหละ   นะ    ชื่อ    babara   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สากดาขร๊าาาาาา  ขอเวลาตัดสินใจอีกซักนิ๊ดดดดน้าาาคร๊าาาาาา  เร็วไปอ่ะค่ะ   เอ้อออถามนิดจิ  ไปทำสุนัดหรือยังคร๊าาาาาฮ่าาาาา
ถ้าร๊ากกกและชอบจริง  ตั้งหน้าตั้งตานั่งดมกลิ่นตะกั่วต่อไปน๊ะคร๊าาา  เก็บเงินมาขอนู่กะคุณแม่อ่ะค่ะ  คริคริ

อยากไปอยู่ด้วยกัน ครับ ไม่เร็วไปหรอก  ใครๆก็รู้ว่าคุณชอบผม  หรือคุณว่าไม่จริง ครับ หลงรัก หลงรัก

คนรักกัน จะเรียก อะไรก็ได้ จริงมั้ยจ๊ะ ที่รัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2010, 10:23:35 AM โดย ศักดา ครับ รักในหลวง » บันทึกการเข้า
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 10:34:56 AM »

...แนวคิดดีๆ  เยี่ยม ขอบคุณครับ  ไหว้

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 10:36:18 AM »

อยากไปอยู่ด้วยกัน ครับ ไม่เร็วไปหรอก  ใครๆก็รู้ว่าคุณชอบผม  หรือคุณว่าไม่จริง ครับ หลงรัก หลงรัก

คนรักกัน จะเรียก อะไรก็ได้ จริงมั้ยจ๊ะ ที่รัก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2010, 10:18:52 PM »

ถ้าได้อ่านตอนก่อนมีครอบครัว คงดีกว่านี้ครับ Wink Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2010, 10:57:47 PM »

ขอบคุณครับ  ไหว้

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2010, 11:28:39 PM »

หนังสือบางเล่มที่อ่านแล้วผมรู้สึกว่าไม่สนุก ไม่น่าสนใจ...

บ่อยครั้งที่ผมจะเลิกอ่านไปก่อนที่จะอ่านจบ...

กว่าจะมารู้ทีหลังว่าหนังสือเล่มนั้นมีส่วนที่ดีๆอยู่ช่วงหลัง...

บางครั้งก็สายไปแล้วครับ...

เสียดายที่ได้อ่านบทความนี้ช้าเกินไปครับ...   หัวเราะร่าน้ำตาริน

JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 04:02:52 AM »

ขอบคุณครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์