เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 11:18:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: นักนิยมปืน นิยมดื่มอะไร เวลาสังสรรค์กับเพื่อน ในงานเลี้ยง
เหล้านอก
เหล้าไทย
ไวน์
เบียร์
น้ำอัดลม Coke/pepsi/sprite etc.
น้ำเปล่า
เหล้าขาว

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 18
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นักนิยมปืน นิยมดื่มอะไรครับ  (อ่าน 32642 ครั้ง)
☆ *~PLOY~* ☆
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 24, 2004, 08:29:34 PM »

เหล้านอกครับ เวลาเมารู้สึกเมาเเบบผู้ดี เเบบยี่ห้อเเบ็ลค เรด บลู อะไรทำนองนี้ครับ

[URL=h
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 24, 2004, 09:44:54 PM »

Grinจริง ๆ ผมดื่มได้หมดครับ แล้วแต่ว่าคนอื่น ๆจะดื่มอะไร แต่ ดืมเบียร์สิงไม่ได้อย่างอืนได้หมดครับ Grin Grinผมเลือกเหล้านอกครับ บ่ยอที่สุดแต่เป็นพวกถูก ๆ ครับสบายกระเป๋าหน่อย Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 24, 2004, 10:29:26 PM »

Huh ไม่ทราบว่าโชคดีหรือโชคร้าย เพราะแพ้แอลกอฮอลล์ นอกจากจะปวดหัวแล้ว ยังมีอาการผื่นแดงขึ้นตามตัว เวลาออกงานจึงไม่ดื่มให้เป็นตัวประหลาด แต่ถ้าอยู่บ้านครึ้มๆก็ดื่มบ้าง...ส่วนถ้าเป็นที่ร้านอาหาร จะถามหาเริ่มจาก น้ำใบเตย  น้ำเปล่า  น้ำอัดลม ...ครับ... Wink

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 24, 2004, 10:52:02 PM »

Grin ผมโหวดเบียร์  แต่ปกติไม่ดื่มอัลกอฮอล์ (ใช้ฉีดแทนแล้ว เพราะดื่มไม่ทันใจ)

แต่ปกติทุกวันนั้น กาแฟ ครับ 3-4 แก้วต่อวัน ถ้ากลางคืนจะดื่ม โกโก้ ตรานางพยาบาล(ของแท้และดั้งเดิม) Grin

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #49 เมื่อ: กันยายน 24, 2004, 11:39:12 PM »

แล้วแต่จะหาได้และปัจจัยครับ แต่ไม่ค่อยชอบพวกเมาจังตังค์อยู่ครบ

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #50 เมื่อ: กันยายน 25, 2004, 12:42:58 AM »

Grin โหวตไปแล้วก็เหมือนโกหกคับ...

เพราะผมแล้วแต่อารมณ์จริงๆ...

ถ้าต้องขับรถก็เลือกพวกที่เป็นอสุรา...

ถ้าไม่ต้องขับรถไม่ต้องยิงปืนก็แล้วแต่ที่มีคับ...

เหล้านิด เบียร์หน่อย ไวน์แดงพอไหว สปายก็ยังเอาคับ...  Grin
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #51 เมื่อ: กันยายน 25, 2004, 10:22:11 AM »

...อ่านป้ายไม่ออก  ช่วยบอกที  จะลองชิม  Cool

มันเป็นของทิปโก้อ่ะค่ะพี่ แต่ต้องเป็นแบบsqueezeนะคะ(สควิช)...เด็ดจริงๆ Wink
ส้มโชกุนจะอมเปรี้ยวนิดๆ

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #52 เมื่อ: กันยายน 25, 2004, 10:27:46 AM »

Grin ผมโหวดเบียร์  แต่ปกติไม่ดื่มอัลกอฮอล์ (ใช้ฉีดแทนแล้ว เพราะดื่มไม่ทันใจ)

แต่ปกติทุกวันนั้น กาแฟ ครับ 3-4 แก้วต่อวัน ถ้ากลางคืนจะดื่ม โกโก้ ตรานางพยาบาล(ของแท้และดั้งเดิม) Grin

ครานางพยาบาล แบบใส่ชุด หรือไม่ใส่ชุดครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #53 เมื่อ: กันยายน 25, 2004, 10:28:06 AM »

น้ำแครอท และน้ำผัก 100% ของทิปโก้เช่นเจ๊โอค่ะ  Wink แต่ขอบายน้ำส้ม เพราะไม่อยากเป็นนางเอก  Grin  Grin

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #54 เมื่อ: กันยายน 25, 2004, 10:29:33 AM »

Huh ไม่ทราบว่าโชคดีหรือโชคร้าย เพราะแพ้แอลกอฮอลล์ นอกจากจะปวดหัวแล้ว ยังมีอาการผื่นแดงขึ้นตามตัว เวลาออกงานจึงไม่ดื่มให้เป็นตัวประหลาด แต่ถ้าอยู่บ้านครึ้มๆก็ดื่มบ้าง...ส่วนถ้าเป็นที่ร้านอาหาร จะถามหาเริ่มจาก น้ำใบเตย  น้ำเปล่า  น้ำอัดลม ...ครับ... Wink

เพื่อนผมก็แพ้ตัวแดงครับแต่เห็นกินติดๆกัน ซักพักเห็นมันชนะไปแล้วครับ เลิกแพ้แล้ว

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #55 เมื่อ: กันยายน 25, 2004, 10:37:54 AM »

...อ่านป้ายไม่ออก  ช่วยบอกที  จะลองชิม  Cool

มันเป็นของทิปโก้อ่ะค่ะพี่ แต่ต้องเป็นแบบsqueezeนะคะ(สควิช)...เด็ดจริงๆ Wink
ส้มโชกุนจะอมเปรี้ยวนิดๆ

...ถ้าน้องโอบอกว่าเด็ดอย่างนี้ จะต้องหามาชิม Cool

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ลุงตุ้ย
รู้จักพอ ก่อสุขทุกสถาน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 271

มีสติ ก็มีสตังค์ พอมีสตังค์ก็กินให้หมดสติ

« ตอบ #56 เมื่อ: กันยายน 25, 2004, 11:05:03 AM »

Grinโหวตแล้วครับ...ผมไม่ถูกกับพวกแอลกอฮอ?เจอกันไม่ได้ แต่ถ้าขับรถ,อยู่ใกล้อาวุธ,อยู่ใกล้สาวๆ จะไม่ดื่ม มันอันตรายยย....

ชมรมคนรักJeep ภาค7  (นกกระปูด7)hs7azi
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #57 เมื่อ: กันยายน 25, 2004, 11:11:47 AM »

...ถ้าไม่ได้ร่วมโหวต จะทราบผลโหวตได้ไงครับ  Huh

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #58 เมื่อ: กันยายน 25, 2004, 11:37:03 AM »

ที่จริงผมนิยมดื่มทุกอย่างที่มีให้เลือก ยกเว้นน้ำอัดลม.............ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #59 เมื่อ: กันยายน 25, 2004, 11:44:39 AM »

ไม่ดื่มแอลกอฮอล์ทุกชนิดครับ ผมดื่มแต่ นม Grin

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 18
  พิมพ์