เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 01:23:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุดยอด อิอิ ที่สุดของโลก  (อ่าน 2825 ครั้ง)
super x
Sr. Member

คะแนน 60

เฮฮา

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 08:38:00 PM »

น้ำลายหก   เยี่ยม   ชิน

คิดก่อนเล็ง
D.A.- รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 36

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 08:59:14 PM »

555...ผมว่าหากจะแชร์กันจริง ๆ ผมขอวัดขนาดก่อนนะครับ ผมตัวเล็ก....ขี้เกียจพายเรือ.... Grin Grin

รักแฟน...ห่วงชู้...เอ็นดูกิ๊ก
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 10:39:14 PM »

อ้าว...แหมๆจะสื่อว่ามันน่าอายซะหน่อย  กลายเป็นผู้ที่เคยรับใช้บริการมา review กันซะแล้ว 5555
สหายแป๋งระวังหัวใจวายเด้อครับ
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 09:16:31 AM »

อ้าว...แหมๆจะสื่อว่ามันน่าอายซะหน่อย  กลายเป็นผู้ที่เคยรับใช้บริการมา review กันซะแล้ว 5555
ราคาคุยครับพี่เจษ อย่าว่าแต่นักศึกษาเลย ขนาดแม่ม่าย ยังปิดออเดอร์ยังไม่ได้เลยครับ ขำก๊าก

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 09:18:50 AM »

ราคาคุยครับพี่เจษ อย่าว่าแต่นักศึกษาเลย ขนาดแม่ม่าย ยังปิดออเดอร์ยังไม่ได้เลยครับ ขำก๊าก
อ้าว....ว่าไงครับพี่น้องจริงหรือเปล่าเนี่ย  อิอิอิ
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 10:15:16 AM »

เรื่องจริงครับพี่เดี๋ยวคงออกมาแก้ตัว คิก คิก

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 10:23:35 AM »

พวกไม่อยากต่อปากต่อคำกับคน....เร็วครับ  แม่หม้ายผมยังอยู่กันหนุงหนิงจะไหวติงทำไมต้องให้ใครเห็น
ไม่เหมือนใครบางคนหรอกครับตัวเอง....เร็วเที่ยวกวนชาวบ้านเขา  เคาะประตูบ้าง-เปิดเข้าไปโดยพละการบ้าง
ทั้งๆที่รู้ว่าคนกำลัง................นอนอย่างเมามันส์อยู่ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 10:25:42 AM »

พวกไม่อยากต่อปากต่อคำกับคน....เร็วครับ  แม่หม้ายผมยังอยู่กันหนุงหนิงจะไหวติงทำไมต้องให้ใครเห็น
ไม่เหมือนใครบางคนหรอกครับตัวเอง....เร็วเที่ยวกวนชาวบ้านเขา  เคาะประตูบ้าง-เปิดเข้าไปโดยพละการบ้าง
ทั้งๆที่รู้ว่าคนกำลัง................นอนอย่างเมามันส์อยู่ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
        เห็นว่า
ว่าเลนไทน์นี้
จะจูงมือกันไปจดฯ
ที่เขต "มักกระสัน" ว่างั้น คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 10:31:56 AM »

...เอ้อ  หัวเราะซะก่อน  Grin
อ้าว...แหมๆจะสื่อว่ามันน่าอายซะหน่อย  กลายเป็นผู้ที่เคยรับใช้บริการมา review กันซะแล้ว 5555

...ที่จริงก็อย่างที่คุณเจษว่า น่าจะละอายกันหน่อย  ไหว้

...เรื่องการแต่งเครื่องแบบนักเรียนนักศึกษา นัยว่าเพื่อความเป็นระเบียบ มีวินัย แต่โปรดสังเกตุว่่คนไทยมีระเบียบวินัย ความรับผิดชอบ น้อยกว่าคนในชาติที่ให้เสรีภาพเด็กในการแต่งกาย

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 10:38:42 AM »

ที่มหาวิทยาลัยที่ผมทำงานอยู่  นักศึกษาของมหาวิทยาลัยโดยตรงจะมีส่วนน้อยครับที่แต่งกายในลักษณะนี้
ส่วนใหญ่จะเป็นมหาวิทยาลัยเอกชนที่มาลงทะเบียนเรียนเพิ่มเติม  คุมสอบแต่ละทีสายตาผมนับจะเสียลงทุกวันๆ
ถูกความขาวความอูมทำลายสายตา  แต่เท่าที่สัมผัสมามหาวิทยาลัยกอ-ก.  แถวบางเขนครับแต่งกายสุภาพเหมาะสมกับการเป็นนักศึกษาที่สุด เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 11:08:41 AM »

...เอ้อ  หัวเราะซะก่อน  Grin

...ที่จริงก็อย่างที่คุณเจษว่า น่าจะละอายกันหน่อย  ไหว้

...เรื่องการแต่งเครื่องแบบนักเรียนนักศึกษา นัยว่าเพื่อความเป็นระเบียบ มีวินัย แต่โปรดสังเกตุว่่คนไทยมีระเบียบวินัย ความรับผิดชอบ น้อยกว่าคนในชาติที่ให้เสรีภาพเด็กในการแต่งกาย
ไหว้
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 11:48:23 AM »

Grin

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 12:44:56 PM »

ถ้ามีความเข้มงวด ถ้ามีการปลูกฝังเรื่องรักสถาบัน คงมีมีภาพแบบนี้
แต่ก่อนมีประเพณีรับน้องที่แทรกความเป็นอันหนึ่งอันเดียวกัน

ปัจจุบันพอการรับน้องเบี่ยงเบนไปจนมีการตายกันบ้าง ก็ยกเลิกประเพณีนี้เสีย

ดูดีๆ แต่ก่อน เพราะประเพณีรับน้องไม่ใช่หรือที่ทำให้เกิดความเป็นอันหนึ่งอันเดียวกัน
แค่ควบคุมให้อยู่กับร่องกับรอย ก็ใช้ได้แล้ว
เครื่องมือที่มี แค่ใช้ให้ถูกประเภทก็ดีครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 04:11:43 PM »

...เอ้อ  หัวเราะซะก่อน  Grin

...ที่จริงก็อย่างที่คุณเจษว่า น่าจะละอายกันหน่อย  ไหว้

ไหว้ ไหว้ ไหว้

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์