เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 02:24:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขน ผุ้หญิง ผู้ชาย  (อ่าน 7552 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 09:50:43 PM »

ฝากถามด้วย ครับ นมผู้ชายมีเพื่ออะไร ครับ  ไหว้
ใส้ติ่งด้วยครับ  ไหว้

บังตัดใส้ติ่งแล้วเหรอ  .......  พิการหลายอย่างเลยนะเนี่ย          ใส้ติ่งเอย  ...  หนังหุ้มเอย      ขำก๊าก ขำก๊าก

ขำก๊าก ขำก๊าก เยี่ยม
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ไม่น่าเล้ย ลุงปูนะลุงปู  แลบลิ้น

ขนทั้งหญิงและชาย  จริงๆแล้วธรรมชาติเขาสร้างมาเพื่อปกปิดความอาย  กับมีใว้เพื่อปกป้องอันตรายต่างๆ และมีใว้รับความรู้สึกครับ

ผมเคยอ่านเจอในหนังสือนะครับ  

แล้ว ขน........ล่ะครับ ป้องกันอันตรายตรงไหน  แค่ไม่อาบน้ำ 2 วัน อันตรายก็ไม่กล้าเอามาเยือนแล้ว ครับ  คิก คิก คิก คิก

ขน จักกะแร้    ตกใจ
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 09:52:07 PM »

..."ขน" ทำหน้าที่เหมือน solid lubricant

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 09:53:32 PM »

..."ขน" ทำหน้าที่เหมือน solid lubricant
ลดแรงเสียดสี  Grin
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 09:54:20 PM »

ขนทั้งหญิงและชาย  จริงๆแล้วธรรมชาติเขาสร้างมาเพื่อปกปิดความอาย  กับมีใว้เพื่อปกป้องอันตรายต่างๆ และมีใว้รับความรู้สึกครับ

ไม่ชัดเลยครับ
ขยายความหน่อยครับ ตรงไหนน่าอาย ตรงไหนอันตราย ตรงไหนรับความรู้สึก  Huh

แนะนำให้ใช้ประสาทสัมผัสด้านรส  เสียง  ผิวหนัง  แล้วจะทราบคำตอบจากฝ่ายหญิงครับ   คิก คิก
ปล. กลัวติดเรท  อธิบายอ้อม ๆ นะ   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 10:18:12 PM »

ขนทั้งหญิงและชาย  จริงๆแล้วธรรมชาติเขาสร้างมาเพื่อปกปิดความอาย  กับมีใว้เพื่อปกป้องอันตรายต่างๆ และมีใว้รับความรู้สึกครับ

ไม่ชัดเลยครับ
ขยายความหน่อยครับ ตรงไหนน่าอาย ตรงไหนอันตราย ตรงไหนรับความรู้สึก  Huh

แนะนำให้ใช้ประสาทสัมผัสด้านรส  เสียง  ผิวหนัง  แล้วจะทราบคำตอบจากฝ่ายหญิงครับ   คิก คิก
ปล. กลัวติดเรท  อธิบายอ้อม ๆ นะ   Grin

ขอบคุณครับพี่    ขนที่รับความรู้สึก  ขนจมูก ครับ  เวลามีอะไรผิดปรกติ  เราก็จะรู้สึก   ขนตามีใว้ปกป้องผุ่น คือเป็นกันชนตัวแรกนะครับ

ส่วนขนที่มีใว้ปกปิดความอาย ก็ตรงนั้นไงครับ ตอนเด็กๆจะไม่มีพอโตแล้วจะเริ่ม มี  พระเจ้าสร้างมาครับ  จริงๆแล้ว มนุยษ์ สองคนแรกของโลกตาบอดครับ

ตอนนั้นทั้งสองคนไม่มีความรู้สึก  ทุกอย่างเลยนะครับ  แล้วจอมมารร้าย ก็มาแนะนำไห้ มนุยษ์ที่เป็นชาย ไปกินใบไม้อะไรสักอย่างนี้เหละ  (ไม่รู้เป็นใบกระท่อมหรือเปล่า)

คิก คิก คิก คิก

เลยทำไห้ คนผู้ชายมองเห็น และพูดได้  เมือเขาเห็น ร่างกายของผู้หญิง  แล้วก็มือบอนไปจับ ส่วนที่เป็นของผู้หญิง  แล้วก็พูดว่าทำไมเจ้ากับเราไม่เหมือนกัน

ทางผู้หญิงก็อาย   เรื่องรู้ถึงพระเจ้า  ก็เลย สร้างขนขึ้นมาปกปิด ไม่ไห้มองเห็นของกันและกัน  ตอนนั้นยังไม่มีเสื้อผ้าใส่นะครับ  (ผมก็เกิดไม่ทันซะด้วย อิอิอิ)

จอมมารไม่ยอมครับเอาต้นไม้อะไรก็ไม่รู้อีกนั้นเหละ  ไห้ผู้ชายกับผู้หญิงกิน  ทั้งคู่เลยเกิดอารม ทางเพศอย่างรุ่นแรง  ก็เลยทำอย่างว่ากัน จนเกิดเป็นมนุยษ์ทั่วโลก

มาจนทุกวันนี้ครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 10:19:52 PM »

การ์ตูนช่องไหน ครับ พี่ รักปืน  คิก คิก คิก คิก
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 10:41:00 PM »

เรื่องของเรื่องคือ อย่างบอกว่าหนวดนี่ ไว้กรองสิ่งสกปรก ทำไมผู้หญิงไม่มี ทั้งที่ต้องกินเหมือนกัน เป็นต้นครับ  Huh

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 10:50:35 PM »

เรื่องของเรื่องคือ อย่างบอกว่าหนวดนี่ ไว้กรองสิ่งสกปรก ทำไมผู้หญิงไม่มี ทั้งที่ต้องกินเหมือนกัน เป็นต้นครับ  Huh

ก็เพราะผู้หญิงรักสะอาดกินอะไรต้องสะอาดหรือต้องปอกเปลือกก่อนกินเช่น กินเงาะก็ต้อปอก กินกล้วยก็ต้องปอก

เพื่อนผมบางคนกินละมุดทั้งเปลือกไม่ปอกเลยครับผมถามทำไมไม่ปอกเปลือกมันบอกว่าละมุดเปลือกนิ่มกินทั้งเปลือกได้เลย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 10:54:04 PM »

น้าดุลพูดไม่ตรงกับใจ  Huh

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 10:56:13 PM »

ตรงหนายจ๊ะ
 Grin Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 10:57:08 PM »

เรื่องของเรื่องคือ อย่างบอกว่าหนวดนี่ ไว้กรองสิ่งสกปรก ทำไมผู้หญิงไม่มี ทั้งที่ต้องกินเหมือนกัน เป็นต้นครับ  Huh

ก็เพราะผู้หญิงรักสะอาดกินอะไรต้องสะอาดหรือต้องปอกเปลือกก่อนกินเช่น กินเงาะก็ต้อปอก กินกล้วยก็ต้องปอก

เพื่อนผมบางคนกินละมุดทั้งเปลือกไม่ปอกเลยครับผมถามทำไมไม่ปอกเปลือกมันบอกว่าละมุดเปลือกนิ่มกินทั้งเปลือกได้เลย

อย่างเรา ๆ คงโดนกินทั้งเปลือก  แต่ของพี่ศักดาเปลือกถูกตัดทิ้งแล้วครับ   Grin จูบบบบ

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 11:00:04 PM »

อย่างเรา ๆ คงโดนกินทั้งเปลือก  แต่ของพี่ศักดาเปลือกถูกตัดทิ้งแล้วครับ   Grin จูบบบบ
เลี้ยวหัวกลับมาบ้านผม จนได้ นะ  บู่
อนัตตา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 11:01:37 PM »

ตรงหนายจ๊ะ
 Grin Grin
ก็ตรงผู้หญิงกินผลไม้นั่นแหละ  Grin

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 11:05:46 PM »

ตรงหนายจ๊ะ
 Grin Grin
ก็ตรงผู้หญิงกินผลไม้นั่นแหละ  Grin

เอ่อ  อิ อิ ถ้าขยายความต่อกลัวโดนเซ็นเซอร์

วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 11:23:02 PM »

อ่านไปอ่านมาเริ่มจะหันหัวออกทะเลแล้วครับ Grin

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์