เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 08:20:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 870 ปะทะ เบลเนลลี่ เอ็ม 1  (อ่าน 6050 ครั้ง)
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 05:11:36 PM »

...แล้ว "ปูกะตอย" นี่มันตัวอะไรหรือครับ :Smiley Cool

ปูกะตอย...ตัวจะเล็กครับ...นำมายำคลุกข้าวอร่อยมาก..
หรือยำกินเป็นกับแกล้มก็อร่อยเช่นกัน

ยินดีด้วยครับ....ส่งใจให้พระคุ้มครองน้องเล็กด้วยครับ...

ขอให้ปลอดภัย..ขณะนี้ไปปฎิบัติงานที่จังหวัดนราธิวาส....ครับ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 05:14:43 PM »

ยินดีด้วยครับ....ส่งใจให้พระคุ้มครองน้องเล็กด้วยครับ...

ขอให้ปลอดภัย..ขณะนี้ไปปฎิบัติงานที่จังหวัดนราธิวาส....ครับ

ขอให้โชคดีครับ   Grin Grin Grin  เอา 870 คู่ใจไปด้วยเปล่าครับ   Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 05:28:05 PM »

ขอให้โชคดีครับ Grin Grin Grin เอา 870 คู่ใจไปด้วยเปล่าครับ Grin Grin Grin

.......เห็นบอกว่าจะนำติดไปด้วยน่ะครับ...ชักจะไม่ชอบ M16 ซะแล้ว Grin Grin
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 05:39:39 PM »

...หายไปไหนมาครับ  ท่านประธานฯ  :Smiley Grin

กลับจากแข่ง IPSC Level III ที่มาเก๊า ครับ
คนไทยชนะทุกดิวิชั่นเลยครับ Open ประสิทธิศักดิ์ ,
Standard ณรงค์ศักดิ์ , Production สัจจกิจชัย , Revolver ชลธิต

แต่ข่าวโดนซีเกมส์กลบแล้วครับ
Grin
ยินดีด้วยครับพี่ Choltit รวมทั้งนักกีฬาที่ไปแข่งทุกคนด้วยครับ
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 06:34:30 PM »

ยินดีด้วยครับ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 07:04:51 PM »

...หายไปไหนมาครับ  ท่านประธานฯ  :Smiley Grin

กลับจากแข่ง IPSC Level III ที่มาเก๊า ครับ
คนไทยชนะทุกดิวิชั่นเลยครับ Open ประสิทธิศักดิ์ ,
Standard ณรงค์ศักดิ์ , Production สัจจกิจชัย , Revolver ชลธิต

Grin

ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านด้วยครับ Grin

นักกีฬาไทยเก่งๆกันทุกคนถ้า รัด ทะ บาน สนับสนุนรับรองไปไกลถึงโอลิมปิค Tongue

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 07:05:49 PM »

Winkยอดมากเลย..น้องเล็ก...ขอให้โชคดี..จบภารกิจต้องเลี้ยงรับกันหน่อย Grin

ติงลี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 226

" รักกันน๊า "

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 08:15:07 PM »

เยี่ยมครับ... Grin Grin

แถวนี้ แม่ง เกลื่อน..........ถ้าไม่ แย่ จริง........พออยู่ได้
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 09:45:56 PM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
เรียนคุณเล็ก ด้วยความนับถือครับ ถ้าเป็นไปได้ขอความกรุณาช่วยถ่ายภาพปืนเรมิงตัน870
(ไม่ทราบว่าปืนรุ่นไหนครับเป็น มารีน แมกนั่ม หรือว่าเอ๊กซ์เพลส แมกนั่ม) เพื่อให้ ท่านสมาชิกได้เห็นปืนหน่อยได้ไหมครับ ว่าแต่งขนาดไหนแล้วลำกล้องที่ใช้แข่งยาวเท่าไรครับ บ้างท่านอาจจะสนใจนำปืนของตัวเอง เอาไปแต่งหรือเพิ่มศักยภาพของตัวปืนบ้างครับ
ซึ่งผมก็เป็นคนหนึ่งครับที่สนใจและเอาใจใส่ ที่เรามีอยู่
ขนาดลูกซองเรมิงตัน 870 เอ๊กซ์เพลส แมกนั่ม ลำกล้อง 20นิ้ว
ขอบพระคุณกับคำตอบล่วงหน้าครับ
เป็น 870 เอ๊กซ์เพลส แม๊กนั่ม 18 " เดิมๆ...ที่แต่งก็คือ  แถบกระสุนติดตีนตุ๊กแกที่พันท้ายอันเดียวครับ
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 10:05:12 PM »

ยินดีกับพี่เล็กด้วยครับ สุดยอดจริงๆ
ปูกะตอยคือ ลูกปูม้าตัวเล็กๆทอดกรอบครับ

...แล้ว "ปูกะตอย" นี่มันตัวอะไรหรือครับ :Smiley Cool

ปูกะตอย...ตัวจะเล็กครับ...นำมายำคลุกข้าวอร่อยมาก..
หรือยำกินเป็นกับแกล้มก็อร่อยเช่นกัน

...ขอบคุณครับ  เข้าใจแล้ว  ทีนี้เหลือแต่ว่าจะไปหาชิมที่ไหน  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 10:30:01 PM »

Grin

ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านด้วยครับ Grin

นักกีฬาไทยเก่งๆกันทุกคนถ้า รัด ทะ บาน สนับสนุนรับรองไปไกลถึงโอลิมปิค Tongue

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ...เยี่ยมยอด

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 10:48:02 PM »

ต้องมาทะเลครับคุณแก้ว....ถึงจะมีปูกะตอยกิน
เด็กระยอง
ผมรักทุกท่านครับ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

ยินดีรับใช้เพื่อนสมาชิกชาวปืนทุกท่านครับ

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 11:27:57 PM »

แอบไปแข่งที่ไหนมา...870ตัวเดียวกันเลย
กลับเมื่อไหร่ มะเอ็ม กะ พี่ต้อยต้องรับขวัญหน่อยครับ

มิตรภาพที่ยาวนาน คือ การให้ครับ
ARTWORK
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Hero Member

คะแนน 5

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 01:03:38 AM »

มาช้าไปหน่อย ยินดีด้วยครับ Grin

สองขาข้าเที่ยวท่อง สองตาจ้องข้าจดจำ หนึ่งชีวิตลิขิตนำ ตามเส้นทางข้าเลือกเอง
PopZiMus รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 15

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 01:15:30 AM »

ยินดีด้วยครับผม  Grin
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์