เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 05:17:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อไหร่พี่ๆจะนัด หม่ำ แอนด์ เม้าท์ กันอีกครับ  (อ่าน 23492 ครั้ง)
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 03:09:04 PM »

ไปด้วยครับ..ไม่เคยไปกะเค้าเลย..แต่กินปลาดิบไม่เป็นอ่ะ Tongue

ไปทุกครั้ง แต่ยังไม่เคยทานปลาดิบเลยเจ้าค่ะ Tongue

I am dying... -*-

BAER
ปืนเถื่อนยังไม่หมด อย่ามาปลดปืนทะเบียน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 04:00:02 PM »

Shocked Shocked Shocked อืมมมม น่าสน
sak.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 05:11:16 PM »

Smiley
ครับ
ขอยกมือด้วยครับ
 Grin
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 06:01:17 PM »

แฮ่ๆๆ
ถ้านัดเอา.22ไปก็ดีครับ
ผมจะได้เอาคริกโก้ไปลองซะหน่อย
(ตอนนี้ แต่งทุกอย่างเรียบร้อยหมดแล้ว
ไม่น่าเชื่อ ปืนอายุแค่เฉียดๆ40ปีเอง อะไรจะเสียจุกเสียจิกมากเกือบ10รายการแน่ะ) Grin Grin

ตอนนี้ สมบูรณ์แล้วครับ

ส่วนท่านโอ ใครบอกว่าผมจะเอาข้าวผัดกะโอเลี้ยงไป
ผมจะเอากระเป๋าหนังสือไปให้คุณโอตะหาก
(ใช้เวลาไปเรียนพิเศษไง..เพื่อน Grin)

แต้เพื่อนต้องเลี้ยงที่"ครัวแสวง"น้า..เพื่อน..น้า... (อ่านออกเสียงแบบออเซาะๆหน่อย) Grin Grin
ท่านนินจาน่ะไม่ขัดอยู่แล้ว ว่าแต่ท่านโอเถอะ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 07:42:18 PM »

ปล....เอา .22 ไปยิงกันก็ดีครับ  ประหยัดดีแถมยิงได้เยอะด้วย คราวต่อไปก็ .38 ต่อไป .45 ต่อไปก็ ลูกซอง .......... Grin

ถ้านัดร่วมยิง ลูกซอง  ต่อให้ว่ายน้ำไป  ก็จะไปครับ Grin Grin

....ตามล่า...อีตอแหล
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 08:48:18 PM »

ปล....เอา .22 ไปยิงกันก็ดีครับ  ประหยัดดีแถมยิงได้เยอะด้วย คราวต่อไปก็ .38 ต่อไป .45 ต่อไปก็ ลูกซอง .......... Grin

ถ้านัดร่วมยิง ลูกซอง  ต่อให้ว่ายน้ำไป  ก็จะไปครับ Grin Grin
เชื่อครับ.....ขนาดแฝดของผมว่าเตะๆ...ยังดึงทีละสองไก.......เชื่อเขาเลย Shocked
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 09:19:59 PM »

Cheesy ไปไหนไปด้วยอยู่แล้ว   

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 10:47:26 PM »

เชื่อครับ.....ขนาดแฝดของผมว่าเตะๆ...ยังดึงทีละสองไก.......เชื่อเขาเลย Shocked

Shocked ฮู้! คุณโทนเล่นแบบนั้นเลยหรอครับ Shocked

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 11:18:22 PM »

สรุปว่าตอนนี้นัดกันวันเสาร์ที่ 9 ตุลาคม โออิชิ สาขาพหลโยธิน (ลาดพร้าว) หกโมงเย็นนะเจ้าคะ

buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 11:48:15 PM »

ไปด้วยครับ..ไม่เคยไปกะเค้าเลย..แต่กินปลาดิบไม่เป็นอ่ะ Tongue

ไปทุกครั้ง แต่ยังไม่เคยทานปลาดิบเลยเจ้าค่ะ Tongue
Grin นั่งดูเค้ากินเป็นเพื่อนกะผมแล้วกัน Grin
มีพวกไม่กินปลาดิบเหมือนกัน... Grin

Glock เพื่อนแท้ไม่มีวันตาย
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 11:58:40 PM »

คือข้าน้อยไม่ชอบอาหารญี่ปุ่นเจ้าคะ...ยังดีที่ร้านมีให้เลือกหลายอย่าง ก็เลยนั่งฟังพี่ๆ ได้นานหน่อย

คราวนี้พี่แก้วจะลงมามั๊ยเจ้าค่ะ Cheesy

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 12:02:00 AM »

Shocked ฮู้! คุณโทนเล่นแบบนั้นเลยหรอครับ Shocked
Grinผมยืนยันครับพี่โทนยิ่งอย่างนั้นจริง ๆ เห็นมากะตาที่สุพรรณเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา Grinว่าแต่....อยากยิ่งแบบนี้มั้งจังแต่ใจไม่กล้า Undecided

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 01:08:07 AM »

สรุปว่าตอนนี้นัดกันวันเสาร์ที่ 9 ตุลาคม โออิชิ สาขาพหลโยธิน (ลาดพร้าว) หกโมงเย็นนะเจ้าคะ

ตกลงว่าจะยิงก่อนหม่ำ หรือ หม่ำ อย่างเดียว เคลียร์หน่อยครับ

เดี๋ยวให้นายต้อม เป็นโต้โผ นัดเม้าท์ที่เขาชนไก่ ซะทีดีไหม สมาชิกเรายังไม่เคยเที่ยวด้วยกันซํกครั้งเลยนะ

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 08:57:16 AM »

คือข้าน้อยไม่ชอบอาหารญี่ปุ่นเจ้าคะ...ยังดีที่ร้านมีให้เลือกหลายอย่าง ก็เลยนั่งฟังพี่ๆ ได้นานหน่อย

คราวนี้พี่แก้วจะลงมามั๊ยเจ้าค่ะ Cheesy

...ตามอ่านกระทู้นี้ด้วยใจระทึกว่าเขาจะนัดกันวันไหน  แล้วเราจะว่างหรือเปล่า :Smiley Huh

...หวยออกเย็นวันที่ 9 ตุลา Shocked

...วันนั้นมีภารกิจพอดีครับ  ไปบ่ได้จ้า  Undecided

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 09:00:46 AM »

อ้างถึง
คือข้าน้อยไม่ชอบอาหารญี่ปุ่นเจ้าคะ.
น้องโบว์ต้องบำรุงด้วยข้าวขาหมู Grin
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 12
  พิมพ์