เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 05:22:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อไหร่พี่ๆจะนัด หม่ำ แอนด์ เม้าท์ กันอีกครับ  (อ่าน 23508 ครั้ง)
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 09:01:48 AM »

ผมว่ายิงก่อนหม่ำก็ดีแล้วแต่ความสะดวกว่างก็ไปยิง  แต่ถ้าไม่ว่างก็ไปกินอย่างเดียวตอนเย็น  สถานที่นัดมีที่เดียวหรือครับ  ผมที่ไหนก็ได้ไปหมดเลย Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
THAEWA
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 09:28:14 AM »

Smileyได้แต่นั่งอ่านอย่างเดียวมาหลายเพลาแล้วไม่ได้ตอบกระทู้เท่าไร Smileyแต่วันที่9ตุลานี้ผมว่างขอไปด้วยครับพี่ เทวดาคนเดิม Wink Wink Wink
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 09:36:48 AM »

คือข้าน้อยไม่ชอบอาหารญี่ปุ่นเจ้าคะ...ยังดีที่ร้านมีให้เลือกหลายอย่าง ก็เลยนั่งฟังพี่ๆ ได้นานหน่อย

คราวนี้พี่แก้วจะลงมามั๊ยเจ้าค่ะ Cheesy

...ตามอ่านกระทู้นี้ด้วยใจระทึกว่าเขาจะนัดกันวันไหน  แล้วเราจะว่างหรือเปล่า :Smiley Huh

...หวยออกเย็นวันที่ 9 ตุลา Shocked

...วันนั้นมีภารกิจพอดีครับ  ไปบ่ได้จ้า  Undecided

แล้วข้าน้อยจะรินเบียร์บริการใครหล่ะเจ้าคะ  Grin

I am dying... -*-

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 09:38:14 AM »

อ้างถึง
คือข้าน้อยไม่ชอบอาหารญี่ปุ่นเจ้าคะ.
น้องโบว์ต้องบำรุงด้วยข้าวขาหมู Grin

Grin Grin Grin

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 10:11:56 AM »

คือข้าน้อยไม่ชอบอาหารญี่ปุ่นเจ้าคะ...ยังดีที่ร้านมีให้เลือกหลายอย่าง ก็เลยนั่งฟังพี่ๆ ได้นานหน่อย

คราวนี้พี่แก้วจะลงมามั๊ยเจ้าค่ะ Cheesy

...ตามอ่านกระทู้นี้ด้วยใจระทึกว่าเขาจะนัดกันวันไหน  แล้วเราจะว่างหรือเปล่า :Smiley Huh

...หวยออกเย็นวันที่ 9 ตุลา Shocked

...วันนั้นมีภารกิจพอดีครับ  ไปบ่ได้จ้า  Undecided

แล้วข้าน้อยจะรินเบียร์บริการใครหล่ะเจ้าคะ  Grin

...เวลาไม่ไปถึงจะมาอ้อน ฮึ Sad Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 12:59:33 PM »

โอ๋ๆๆๆๆ Grin Grin Grin
ช่วยด้วยค้าบ ท่านโคด้างอนค้าบ..บ....
(จุ๊ๆๆ...หนูโบว์ต้องออเซาะหน่อย เผื่อคราวหน้าจะได้แหนมใส่นิ้ว เป็นของฝากจากอุดร
แต่เอ....พวกแหนมเนือง..เขาห้ามเอาขึ้นเครื่องนี่เนาะ)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

เสนัด...
............
Sr. Member

คะแนน 4

ลั่นไก 1911

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 01:13:22 PM »

Grin  นัดกินข้าว แล้วนัดยิงปืนด้วยรึเปล่าเนี้ย..

เสนอให้  "รวมพล คน .22"
แบบว่า ใครมี .22 ดีๆ เท่ห์ๆ เอามาโชว์กันหน่อย  กระสุนใหญ่ๆยิงแล้วเปลืองตังค์  เล่นปืนเล็กๆกันมั่งดีกฝ่า...

แล้วใครจะเป็นคนนัดน้องโอ๋เนี้ย...อิ อิ อิ  Grin Grin Grin
ดีครับ พี่ ผมได้ morini cm22 มากำลังเห่อ Grin

คนเรามีชีวิตอยู่ได้แค่ สองหมื่นกว่าวัน อย่าปล่อยชีวิตให้.............
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 01:37:06 PM »

โอ๋ๆๆๆๆ Grin Grin Grin
ช่วยด้วยค้าบ ท่านโคด้างอนค้าบ..บ....
(จุ๊ๆๆ...หนูโบว์ต้องออเซาะหน่อย เผื่อคราวหน้าจะได้แหนมใส่นิ้ว เป็นของฝากจากอุดร
แต่เอ....พวกแหนมเนือง..เขาห้ามเอาขึ้นเครื่องนี่เนาะ)

...เอาแหนมเนืองขึ้นเครื่องได้ครับ  แต่ต้องเอาไว้ใต้ท้องเครื่อง  ห้ามเข้าห้องโดยสารครับ  Grin

...ต้องงอนมั่งสิครับ  เดี๋ยวเคยตัว อิอิ  Wink

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 01:56:03 PM »

9 ต.ค. 47 18.00 น. ณ โออิชิ ลาดพร้าว ที่เก่า........

เรียนท่านที่เป็นสมาชิกหรือสะดวกจะกรุณาช่วยจองห้อง.........ผมขอจองที่นั่ง 1 เก้าอี้ครับ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2004, 02:00:12 PM โดย Law Enforcement » บันทึกการเข้า

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 01:57:32 PM »

...วันเสาร์ที่ 9 ตุลา ผมจัดหลักสูตร "Mind Map For Kids" ให้เด็กๆ ที่อุดรครับ (ในนามสโมสรไลออนส์อุดรธานี ใครอยู่ใกล้ๆ น่าจะส่งบุตรหลานมาเรียนนะครับ งานนี้ผมจัดขึ้นเพราะทีแรกจะให้ลูกไปเรียนที่กรุงเพ  แต่คิดๆ แล้วนิมนต์อาจารย์มาสอนดีกว่า  ลูกหลานคนอื่นจะได้มีโอกาสเรียนด้วยกัน)

...งานนี้กว่าจะเลิกก็ 5 โมงเย็นเข้าไปแล้ว  มีเครื่องเที่ยวเย็นไปกรุงเทพออกเวลา 17.30 น. ถึง กท.เวลา 18.30 น. เกรงจะหม่ำแอนด์เมาท์ไม่ทันเพื่อนๆ สิครับ  Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2004, 02:05:31 PM โดย coda » บันทึกการเข้า

libra
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #55 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 02:04:39 PM »

...วันเสาร์ที่ 9 ตุลา ผมจัดหลักสูตร "Mind For Kids" ให้เด็กๆ ที่อุดรครับ (ในนามสโมสรไลออนส์อุดรธานี ใครอยู่ใกล้ๆ น่าจะส่งบุตรหลานมาเรียนนะครับ งานนี้ผมจัดขึ้นเพราะทีแรกจะให้ลูกไปเรียนที่กรุงเพ  แต่คิดๆ แล้วนิมนต์อาจารย์มาสอนดีกว่า  ลูกหลานคนอื่นจะได้มีโอกาสเรียนด้วยกัน)

...งานนี้กว่าจะเลิกก็ 5 โมงเย็นเข้าไปแล้ว  มีเครื่องเที่ยวเย็นไปกรุงเทพออกเวลา 17.30 น. ถึง กท.เวลา 18.30 น. เกรงจะหม่ำแอนด์เมาท์ไม่ทันเพื่อนๆ สิครับ  Cheesy
              ทันแน่นอนครับ  เริ่มงาน 18.00           เลิกงาน  24.00  ครับ  Grin Grin
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #56 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 02:05:49 PM »

...วันเสาร์ที่ 9 ตุลา ผมจัดหลักสูตร "Mind For Kids" ให้เด็กๆ ที่อุดรครับ (ในนามสโมสรไลออนส์อุดรธานี ใครอยู่ใกล้ๆ น่าจะส่งบุตรหลานมาเรียนนะครับ งานนี้ผมจัดขึ้นเพราะทีแรกจะให้ลูกไปเรียนที่กรุงเพ  แต่คิดๆ แล้วนิมนต์อาจารย์มาสอนดีกว่า  ลูกหลานคนอื่นจะได้มีโอกาสเรียนด้วยกัน)

น่าจะกินกันยันดึกเหมือนเดิม งานที่แล้วอยากพบพี่แก้ว ข้าน้อยก็ชิ่งกลับก่อน งานนี้ข้าน้อยอยากพบพี่ libra (เป็นพิเศษ) ไม่รู้จะชิ่งพี่ libra กลับก่อนอีกหรือเปล่า แต่ถ้าพี่แก้วมา จะ...............เฮ้อ ไม่กล้ารับปากอะเจ้าคะ Tongue

coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #57 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 02:07:49 PM »

ทันแน่นอนครับ  เริ่มงาน 18.00           เลิกงาน  24.00  ครับ  Grin Grin

...ถ้าคนที่ว่าจะรินเบียร์ให้มารับ...  Huh อิอิ

silencer-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #58 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 02:23:29 PM »

ขออนุญาต  นัดเลยนะครับ  เปลี่ยนแปลงแก้ไขค่อยว่ากันทีหลัง Grin Grin
   18:00 น.  ที่ โออิชิ  ลาดพร้าวครับ  วันที่ 9 ตุลาคม 2547 ถือเป็นวันรวมพลคนตุลาด้วยไง
 Meeting ชาวปืน  เลี้ยงฉลองเดือนเกิดคนเดือนนี้  Wink Wink
    ถ้าสรุปแล้วค่อยจองครับ Grin Grin

เอ แล้วคนราศรีพิจิกนี่ไปด้วยได้ไม๊ครับพี่libra Cheesy

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #59 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 02:37:05 PM »

อย่างนี้ก็แย่สิเจ้าคะ ไม่รู้จะเสิร์ฟพี่แก้ว หรือพี่ libra ก่อนดี Grin

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 12
  พิมพ์