เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 03:20:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อไหร่พี่ๆจะนัด หม่ำ แอนด์ เม้าท์ กันอีกครับ  (อ่าน 23372 ครั้ง)
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #60 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 02:45:51 PM »

ไม่คิดเสริฟเรามั่งเลย.......... Embarrassed

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #61 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 02:59:38 PM »

ไม่คิดเสริฟเรามั่งเลย.......... Embarrassed

อย่างอนสิเจ้าค่ะ ข้าน้อยง้อไม่เป็น ถ้าจะง้อท่าน L/E เดี๋ยวพี่แก้วก็งอน น้อยใจเข้าไปใหญ่ เพราะยังไม่ได้ง้อพี่เค้าเลยเจ้าคะ Cheesy

I am dying... -*-

หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #62 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 03:05:28 PM »

โอ๋ๆๆๆๆ Grin Grin Grin
ช่วยด้วยค้าบ ท่านโคด้างอนค้าบ..บ....
(จุ๊ๆๆ...หนูโบว์ต้องออเซาะหน่อย เผื่อคราวหน้าจะได้แหนมใส่นิ้ว เป็นของฝากจากอุดร
แต่เอ....พวกแหนมเนือง..เขาห้ามเอาขึ้นเครื่องนี่เนาะ)

ตกลงจะชวนน้องโอ๋ไปด้วยเหรอ Grin Grin Grin
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #63 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 03:13:20 PM »

นายต๊อก โออิชิพหลปิดร้าน 24.00 เราข้ามฝั่งไปต่อร้านตรงข้ามดีป่ะ
ร้านฝั่งตรงข้ามปิด 01.00 ชวนเจ๊โอ และ รุ่นเด็กไปด้วย ปล่อยรุ่นใหญ่ กลับบ้านพักผ่อน

ที่เสนอมะใช่ไร เพราะเจ๊บอกว่าชอบแดนซ์
หุหุหุ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #64 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 03:15:46 PM »

โอ๋ๆๆๆๆ Grin Grin Grin
ช่วยด้วยค้าบ ท่านโคด้างอนค้าบ..บ....
(จุ๊ๆๆ...หนูโบว์ต้องออเซาะหน่อย เผื่อคราวหน้าจะได้แหนมใส่นิ้ว เป็นของฝากจากอุดร
แต่เอ....พวกแหนมเนือง..เขาห้ามเอาขึ้นเครื่องนี่เนาะ)

ตกลงจะชวนน้องโอ๋ไปด้วยเหรอ Grin Grin Grin

พี่ต้อย ผมว่าปล่อยน้องเค้าไว้ในที่ที่ควรจะอยู่เถอะพี่
เกิดหลงมาแถวนี้ จะโดนกระทำการลวนลามด้วยสายตาจากงูเล็กงูน้อยทั้งหลาย

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #65 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 03:22:18 PM »

จ่ะเอ้ย..ย...
ท่านทัดมาลา
เดี๋ยวนี้ทั้งมอญแทงกริช ทั้งหักงวงไอยรา ใส่ผมไม่ยั้งเลยนะท่านนะ

เอ้อ..ไม่ทราบว่าชอบโกโก้รึป่าว...
แฮ่ะๆ ขอชงให้ซักแก้ว เผื่อจะเบรคๆไว้มั่ง
(คือใน มายพิคเจอร์ผม ตอนนี้มีแต่ภาพโกโก้ ทั้งร้อนและเย็นราวๆ50-60ภาพอ่ะ ภาพอื่นไม่มีเลย)
 Grin Grin Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

::G30::
GLOCK30 My friend he is
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #66 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 03:50:35 PM »

ถ้าไป โออีชิ  อย่าลืมพกเครื่องดับเพลิงติดไปด้วย  Shocked

สนใจครับ แต่เครื่องดับเพลิงหรือ หน้ากากดี กันเสียโฉม
ท่านพี่ Carrera อย่าลืมเอาเจ้ากบดำมาให้น้องๆลูบคลำเป็นบุญด้วยนะครับ แต่ถ้าเจ้ากบดำไม่ว่าง
เอาน้อง Fer สีแดงมาสักคันก็ได้ แต่ถ้าจะเอามาหลายคันผมยินดีไปขับมาให้ครับ อิ อิ Grin Grin Grin

ความยุติธรรมในโลกนี้มีอยู่สองสิ่งคือ เวลาและอากาศ...!!!
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #67 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 03:59:22 PM »

Undecided ตามกำหนดการเดือนนี้จะไปอยู่บางกอกอยู่แล้วเชียว ... แต่ติดสอบจึงต้องเปลี่ยนเป้าหมาย  Undecided อดได้เจอพี่ ๆ เพื่อน ๆ และ เปรียบเทียบสีผิวกับลุงปืนกลเลยเรา  Tongue
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #68 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 04:02:47 PM »

จ่ะเอ้ย..ย...
ท่านทัดมาลา
เดี๋ยวนี้ทั้งมอญแทงกริช ทั้งหักงวงไอยรา ใส่ผมไม่ยั้งเลยนะท่านนะ

เอ้อ..ไม่ทราบว่าชอบโกโก้รึป่าว...
แฮ่ะๆ ขอชงให้ซักแก้ว เผื่อจะเบรคๆไว้มั่ง
(คือใน มายพิคเจอร์ผม ตอนนี้มีแต่ภาพโกโก้ ทั้งร้อนและเย็นราวๆ50-60ภาพอ่ะ ภาพอื่นไม่มีเลย)

รูปโกโก้นี่เพิ่งหามาสองสามวันนี้หน่ะสิเจ้าค่ะ ข้าน้อยรู้หรอก

ท่านพี่ Carrera อย่าลืมเอาเจ้ากบดำมาให้น้องๆลูบคลำเป็นบุญด้วยนะครับ แต่ถ้าเจ้ากบดำไม่ว่าง
เอาน้อง Fer สีแดงมาสักคันก็ได้ แต่ถ้าจะเอามาหลายคันผมยินดีไปขับมาให้ครับ อิ อิ Grin Grin Grin

ท่านปิ๊กว่าไง ชอบใจ (เหมือนข้าน้อย) หรือเปล่า Grin

I am dying... -*-

Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #69 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 05:24:43 PM »

.......... Grin..สรุปแล้ว หกโมงเย็น เสาร์ที่ 9 ตุลานะครับ แล้วใครจะเป็นคนอาสาไปจองห้องครับ ผมว่าให้พี่เป็ก ดีกว่าเรื่องนี้แกชำนาญ  เรื่องจองห้องนี้จะต้องทราบจำนวน คนที่แน่นอน ผมว่าเราตั้งกระทู่ใหม่เลยดีกว่า ว่าใครจะลงชื่อไปบ้าง จะได้ทราบจำนวนคนที่แน่นอน 

............. Grin.. อีกอย่าง ผมว่าเตรียมสติกเกอร์ไปแปะหน้าอกเขียนชื่อที่ใช้ในเวบหน่อยก็ดี เพราะสมาชิกหน้าใหม่ๆเยอะขึ้น เดี๋ยวไม่รู้ใครเป็นใครครับ.... Grin Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #70 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 05:47:00 PM »

รูปโกโก้นี่เพิ่งหามาสองสามวันนี้หน่ะสิเจ้าค่ะ ข้าน้อยรู้หรอก

แหะๆๆๆๆ
คุณโบว์อยากกินหนมอะไรครับ
เดี๋ยวซื้อให้

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #71 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 06:53:02 PM »

Grin ลงชื่อ 1 ที่สำหรับผม และ 1 ที่สำหรับลูกสาวครับ หากมีเพิ่มเติมเดี๋ยวจะแจ้งอีกครั้งครับ Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #72 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 06:53:14 PM »

ทันแน่นอนครับ  เริ่มงาน 18.00           เลิกงาน  24.00  ครับ  Grin Grin
...ถ้าคนที่ว่าจะรินเบียร์ให้มารับ...  Huh อิอิ

...ผมไปรับมั๊ยพี่...ทันแน่นอน Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #73 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 07:23:10 PM »

ทันแน่นอนครับ  เริ่มงาน 18.00           เลิกงาน  24.00  ครับ  Grin Grin
...ถ้าคนที่ว่าจะรินเบียร์ให้มารับ...  Huh อิอิ

...ผมไปรับมั๊ยพี่...ทันแน่นอน Cheesy

...คนละมุมเมืองเลยนะครับ  คุณนาจา   :Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #74 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 07:26:18 PM »

...คนละมุมเมืองเลยนะครับ  คุณนาจา   :Smiley

สำหรับพี่แก้วยินดีครับ 5555 Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 12
  พิมพ์