เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 06:36:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้...กระทู้ปักหมุดใน-สนทนาภาษาปืน-เยอะมาก  (อ่าน 2120 ครั้ง)
OO BUCK
Sr. Member

คะแนน 146

« เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 03:31:10 AM »

สวัสดีครับ เพื่อนสมาชิกทุกท่าน

แค่อยากบอกเล่าอะไรบ้างเท่านั้นเองครับ Cheesy Cheesy Cheesy

ตอนนี้รู้สึกว่าหน้าเว็ปในบอร์ด สนทนาภาษาปืน มีกระทู้ปักหมุดอยู่เยอะมาก

ในหนึ่งหน้าจุกระทู้ได้ทั้งหมด 30 กระทู้...ตอนนี้เป็นกระทู้ปักหมุดซะ 22 กระทู้...อีก 8 กระทู้เป็นกระทู้ที่วิ่งตามปกติ

เวลาเข้ามาดูกระทู้ที่วิ่งปกติ ก็ดูได้แค่ 8 กระทู้ก็ต้องเปิดไปต่อหน้า 2 แล้ว

ไม่ได้ตำหนิหรือไม่พอใจอะไรนะครับ เพียงแค่รู้สึกว่ามันใกล้จะเต็มหน้าแล้ว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 30, 2011, 03:34:04 AM โดย OO BUCK รักในหลวง » บันทึกการเข้า

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 08:17:01 AM »

เป็นกระทู้สำคัญและให้ความรู้ทั้งสิ้นครับ  ....  สมช.มักละเลยศึกษา โดยเฉพาะ สมช.สมัครใหม่

มักตั้งคำถามซ้ำๆซากๆไม่ยอมอ่านเอง  เวลาไม่มีใครตอบก็น้อยอกน้อยใจกระฟัดกระเฟียดซะงั้น

มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 08:21:21 AM »

เป็นกระทู้สำคัญและให้ความรู้ทั้งสิ้นครับ  ....  สมช.มักละเลยศึกษา โดยเฉพาะ สมช.สมัครใหม่

มักตั้งคำถามซ้ำๆซากๆไม่ยอมอ่านเอง  เวลาไม่มีใครตอบก็น้อยอกน้อยใจกระฟัดกระเฟียดซะงั้น

โดนอีกแล้ว......แหม๋ ลุงปูก็  สมัยหนุ่มๆผมก็เริ่มอย่างนี้เหมือนกัน ไม่ค่อยอ่านกระทู้เก่าตั้งคำถามเลย   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อย่าคิดมากครับท่าน เยี่ยม เยี่ยม
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 08:30:39 AM »

โดนอีกแล้ว......แหม๋ ลุงปูก็  สมัยหนุ่มๆผมก็เริ่มอย่างนี้เหมือนกัน ไม่ค่อยอ่านกระทู้เก่าตั้งคำถามเลย   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อย่าคิดมากครับท่าน เยี่ยม เยี่ยม
เป็นไปตามวัยครับพี่... เยาะเย้ย เยาะเย้ย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 08:44:48 AM »

เย้...ผมมีเพื่อนแล้ว   Grin Grin
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 09:56:16 AM »

คนอื่นเขารู้กันหมดว่าน้าปูเข้าวัยทอง....เอื้อกๆๆๆ

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 09:57:30 AM »

เป็นไปตามวัยครับพี่... เยาะเย้ย เยาะเย้ย

คนอื่นเขารู้กันหมดว่าน้าปูเข้าวัยทอง....เอื้อกๆๆๆ

คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 09:59:00 AM »

Undecided   แต่ละคนก็นะ ....... ได้ทีขี้แพะไหลทุกที    งอน งอน

steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 10:06:08 AM »

สมัยผมเข้ามาใหม่ๆผมอ่านตั้งแต่กระทู้แรกจนไปถึงกระทู้สุดท้ายเลยครับ  จากที่ไม่รู้อะไรเลยจนมาทุกวันนี้ก็ไม่รู้อะไรเหมือนเดิม  Grin Grin Grin ล้อเล่นครับ ได้อะไรจากเวปนี้มากมายทั้งความรู้และเพื่อน  เยี่ยม Grin Wink
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 12:38:14 PM »

Undecided   แต่ละคนก็นะ ....... ได้ทีขี้แพะไหลทุกที    งอน งอน

ร่วมด้วยช่วยกัน  Grin คิก คิก นานๆ ที  หลงรัก  ไหว้  หลงรัก

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 01:29:22 PM »

มาครับ คิก คิก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 01:38:11 PM »

มันคืออะไรเหรอครับ กระทู้ปักหมุดเนีย. เห็นแต่ ตัวหนังสือสีเข้มๆ แล้วก็ไล่ไม่ไปไหนแค่นั้นเอง

มันน่าจะมีกระทู้ "ปักกลด"  มั่งนะ นั่งนอนอยู่เนี่ยไม่ต้องไปไหน  ไหว้ ไหว้

แฮ่...ล้อเล่นนะครับ  เห็นว่าเป็นกระทู้ที่มีประโยชน์ และข้อควรทราบ

ส่วนกระทู้ ขาย ที่ปักหมุด รู้สึกจะเสียค่า แปะเจี๊ยะ ไหว้
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 02:17:45 PM »

...เดือดร้อนคุณแพะไปด้วย  คิก คิก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 11:39:06 AM »

ความคิดส่วนตัวนะครับ ผมว่าห้องสนทนาน่าจะทำบอร์ดย่อยขึ้นมาอีกห้องเป็นห้องเกี่ยวกับเรื่องกฏหมายโดยเฉพาะ

เท่านี้ก็จะพื้นที่หน้าหลักสนทนาเพื่อตั้งกระทู้ใหม่เพิ่มขึ้น และก็น่าจะง่ายขึ้นสำหรับสมาชิกที่จะมาปรึกษาเรื่องกฏหมายเกี่ยวกับปืน

จะได้เห็นว่าต้องไปตรงไหน

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
พ่อค้าภูธร- รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 202

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 08:11:57 PM »

เสริมนิดนึงครับ.......ช่องค้นหาด้วยครับ ผมชอบใช้ช่องค้นหาอ่านกระทู้เก่าๆ(โดยเฉพาะคำว่า "นายทะเบียน") โดยที่ที่ไม่ต้องตั้งกระทู้ใหม่ ถ้าผมหาไม่เจอถึงจะตั้งกระทู้ครับ...... ไหว้
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์